Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cultural Exchange Program

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaka K, May 8, 2008.

  1. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #1
    May 8, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hope mko sawa,
    Kuna mtu wangu wa karibu katumiwa email iliyo andikwa kama ifuatavyo,

    Hello

    PLEASE READ AND GET BACK TO US IF YOU ARE INTERESTED ( NOT SCAM)

    AuPair is an International Cultural Exchange program that enables young
    people to travel and live with a family in another country for usually 1
    year. While you live with the family, you are expected to help them by
    minding the children or helping in housework. In return the host family
    provides you with the following:

    1. Free food and accomodation
    2. Free medical insurance cover
    3. Free language course
    4. Montly allowance of Euros 260.


    At the moment, we have many opportunities for the young people in Tanzania
    who meet eligibility requirements to live with host families as AuPairs in
    Germany for 1 year.

    For more information about International Aupair Exchange programs, please
    check on this site www.superaupairs.com


    Yours Sincerely

    Jeff Nteere
    Agency Relations Manager
    Super Aupairs
    P.o Box 8139-00100
    Nairobi, KENYA
    Tel. +254-20-2220-961
    Mobile: +254-720-559-557
    Email: info@superaupairs.com
    Website: www.superaupairs.com

    Swali, kuna mtu yoyote anafahamu hiki kitu? Kuna ukweli wowote? Maaana nimejaribu kutembelea website yao kwa haraka haraka ila kuna vitu vime niacha njia panda. Kama kuna ukweli basi vijana wetu wanaweza kujaribu hako anagalau wakapata chochote lakini zaidi sana exposure ndo faida zaidi.
     
  2. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi vitu vipo vingi tu,kipo kimoja hapa bongo nachokina shughulika na hizo exchange program.hiki ninahuakika nacho ngoja nikitafute kwenye website nitakiweka hapa.
     
  3. B

    BeNoir Member

    #3
    May 8, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka K,
    Nimesikia kuhusu kuwepo kwa Aupairs programme, lakini sijawahi kukutana na maelekezo ya kuhitaji watu kutoka Tanzania. Nililofahamu hapo nyuma ni kuwa huu mpango ulikusudiwa zaidi kwa nchi za ulaya kwa kulenga zaidi nchi za ulaya ya mashariki e.g.Poland na wenzake.

    Vigezo vyote ulivyotaja hapo ni sahihi na kwa kweli si wazo baya zikipatikana taarifa za uhakika, basi na ndugu wengine wapate mwanya.
     
Loading...