Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf yazidi kubomoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tembeleh2, Mar 7, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hali imezidi kuwa tete ndani ya chama cha wananchi CUF. Ngome yake kubwa ya mkoa wa Mtwara imepoteza wanachama 463 ambao wamehamia chama cha NCCR - Mageuzi. Mwenyekiti wa chama cha NCCR - Mageuzi ndugu James Mbatia ndio aliwapokea wanachama hao na kuwaambia kwamba chama cha NCCR - Mageuzi ndo kina demokrasia pana. Wana JF je huu ndio mwanzo wa mwisho wa chama hicho???
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hadi Pemba tumeambiwa jana kuwa watu wamebwaga manyanga, sembuse Ntwara!
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na Leo Tarime!
     
Loading...