Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yatabiriwa makubwa kutokana na hazina zake 2 na CCM yafanya mambo kwa MIPANGO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charityboy, Apr 2, 2012.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye pamoja na kuchukua viti vingi vya udiwani sehemu mbalimbali tanzania kwenye chaguzi ndogo, chama cha CUF kimetabiriwa makubwa hasa kutokana na hazina ya uongozi makini wa profesa wa uchumi (Lipumba) na kiongozi makini (Maalim Seif).

    Kwa kuwa kimeshafanikiwa kuingia serikalini kwa upande mmoja, hali ya kisiasa inaonyesha muelekeo mzuri kwa upande wa bara kwani umakini wa wananchi juu ya chama hiki umeongezeka. CUF haikuona umuhimu wowote wa kusimamisha mgombea ARUMERU. Hali kadhalika, CCM kwa ridhaa yao wameamua kuliachia jimbo hilo kwani si muhimu tena kwao. Na muelekeo unaonyesha kuwa CCM itaendelea kuachia majimbi mengi kadiri yatakavyoendelea kupotena umuhimu.

    Watanzania tuweni MAKINI na vyama fujo.

    mtaalamu wa siasa za tanzania nilierejea masomoni baada ya miaka 2. Ktk kipindi chote cha masomo niliona nisimame kwanza kutumia JF ili nisome vizuri kwa maslahi ya nchi yangu.
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Craaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaap
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    where is recycle bin ? this post deserve
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    CUF wabaguzi hawawataki waTanganyika chama cha wapemba kina nafasi pemba na unguja huku bara hawana chao.
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kama ulikuwa unasoma basi naona elimu hiyo haijakukomboa bado
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kauli zako kama lipumba hivi!!! Ila naamini wewe si lipumba ni shushushu unatafuta mawazo nakuona upepo unasemaje!!!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama wasomi ndio mnaandika mavi kama haya.basi haina haja ya kusoma? Hivi na wewe unaona umeandika cha maana hapo? Kweli nchi hii imejaa watu wenye akili mavi kwelikweli.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mmeanza kujikuna eeh! Na bado
     
  9. k

    kaliro Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kama unayoyasema yanatokana na msomi kama unavyorazimisha tuamini, na niseme tu kuwa ipo kazi ya kufanya sana. Ninavyoona, unakuwa kama viongozi wa CCM wanavyopenda kudanganya watu kwamba, "wakati nchi zilizoendelea wanatembea, eti sisi tukimbie" ili tuikamate USA, UK, German n.k, ni ndoto za mchana.
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii topic yako imekaa ki-Malaria Sugu, Malaria Suguuuu...!

    Ninachosikitika ni wewe kuchezea school fees kwenye hiyo shule ya kata halafu unatoka huna kitu kichwani. Huyo Prof Li-Pumba na theories zake anaboreshaje chama? Kwa kuvuta maneno na nyie kuitikia ndiooooo?

    Chama cha fujo ni kipi, ni kile chenye matawi yenye majina ya kisharishari ya KOSOVO, TELEBAN, CHECHNIYA na FALUJA?

    Kwenye hii riwaya yako umesema CUF imetabiriwa jambo fulani la kipuuzi lkn hujatuambia imetabiriwa na nani manake Sheikh wa Mwembe Chai ni al-marium ama mna mtabiri mwingine?
     
  11. L

    Limbaluko28 Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa Uharabuni chuo gani?
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Uko serious au ni maskhara??

    Chama Chakavu kimeshinda kata ngapi(nyingi)?

    :bange:
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulikua unasomea nini mkuu?naona umeiva kisawasawa ktk fani ya u comedy,jaribu kujoin kwy any comedian group unaweza fanya kitu kikubwa!all the best
     
  14. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mtajibeba mwaka huu, na ole wenu propaganda za udini zitoke vichwani mwa watu wa mikoa ya pwani! Cuf tuta wasahau milele daima.
     
  15. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu msomi gani ambaye hajui hata kuandika, au ni hawa form 4, 2011 walio taga.
     
  16. s

    sokolaboro JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jimbo yasiyokuwa na umuhimu kwa CCM? what do you mean? ARUMERU CCM WAMEACHIA JMBO LIENDE?.........................
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mmmm!!!!:tape2:
     
  18. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Its hilarious.... anyway, it should be binned!
     
  19. L

    LAWA Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenzako bado tunaendelea na shule wazazi wataacha kutusomesha kama mawazo ya wanaotoka kusoma ndo hayo
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rip cuf
     
Loading...