Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yamtanganza rasmi Leopard Mahona kuwa mgombea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Aug 14, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akimtanganza leo baada ya kumaliza kikao cha baraza kuu naibu katibu mkuu Julius mtatiro amesema cuf imemteua Leopard mahona kuwa mgombea tena igunga.
     
  2. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha wanainchi cuf kimemtangaza Leopard mahona kuwa mgombea wa chama hicho igunga, baada ya kikao cha kamati ya utendaji ya Taifa, ambapo wao wamesema wataingia na operation mahona. wakati huo huo chama NCCR mageuzi kimejitoa katika mbio za kugombea jimbo hilo, na kuwataka wapinzani kusimamisha mgombea mmoja.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Tukimaliza tu vikao vya bunge mwezi huu, makamanda wote wa CHADEMA tunahamia Igunga. Na ninawahakikishieni, haki ya Mungu, hakuna kulala mpaka kieleweke!"- Mwenyekiti wa cdm taifa ambaye pia ni kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni na mbunge wa Hai, Mh. Freeman Aikaeli Mbowe.

    Aliyasema hayo akiwahutubia maelfu ya wananchi siku ya Alhamisi iliyopita jijini Arusha.
     
  4. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati hao makamanda wa CDM wakijiandaa kwenda makomandoo wa CUF washatua kitambo saaaana ni ngangari mpaka MAHONA atakapotangazwa mbunge wa IGUNGA
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna msema wahenga wanasema vita vya panzi furaha ya kunguru. Piganeni marungu CCM wajishindie jimbo kiulaini!!!
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Who is Mahona ...cv yake nini kwani itatusaidia kumchambua na kumjadili.

    Ila huyu ameshashindwa kwani ni mwezi huu tuu alirudi kwenda kuwalipa mawakala wake fedha za uwakala ambazo aliwaahidi wakati anagombea sasa sijui kama watamwelewa .
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    No democracy in CUF?
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cuf jitahidini kusindikiza uchaguzi,people power.
     
  9. samito

    samito JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magwanda ni moto, lazima 2chukue igunga. nyie cuf na ccm 2sindikizeni. cdm ndo mtetez wa wanyonge. viva cdm
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ivii wapendwa, naomba kuuliza:

    ni kwa nini kila kitu ndani ya CUF nasikia kikisemwa na julius mtatiro? ina maana msemaji pekee wa cuf ni huyo na hakuna mwingine? nauliza manake ni muda sasa namsikia yeye tu tangu enzi zile za mashinikizo ya katiba mpya just after general election! lipumba wapi? seif wapi? duni wapi?

    nauliza tu wajameni, just curious!

    muwe na amani wapendwa!
     
  11. G

    Godwine JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    julius ni msemaji mkuu wa CUF bara chama cha CUF visiwani nao wana msemaji wake watu awajui kuwa cuf bara na cuf visiwani ni vyama viwili tofauti
     
  12. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf ni chama kimoja ila msemaji ni prof LIPUMBA na mtatiro ni msaidizi wa katibu mkuu,
     
  13. G

    Godwine JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama ni chama kimoja nieleze kinawezaje kuwa chama tawala na vilevile kuwa chama cha upinzani?
     
Loading...