Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yamjia juu Edward Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 21, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    Na Grace Ndossa

    CHAMA Cha Wananchi (CUF) kimesema hakuna sababu ya Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Bw. Edward Lowassa, kukaripia vyombo vya
    habari na madai ya kuwaonea huruma Watanzania na kuwalaumu wenzake wakati na yeye ni sehemu ya matatizo yao.

    Pia CUF imesema Bw. Lowassa hana sababu ya kulaumu umaskini wa Watanzania bali ashauriane na Chama Cha Mapinduzi (CCM) na wenzake namna gani waache maslahi binafsi na kutetea Mtanzania mnyonge anayeteseka kwa matendo yao.

    Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari Dar es Salaam jana na kusainiwa na Naibu Mkurugenzi wa Oganaizesheni, Uchaguzi na Bunge wa CUF, Bw. Shaweji Mketo, ilieleza kuwa chama hicho kinamtaka Bw. Lowassa kutafakari utendaji wake kabla ya kujiuzulu uwaziri Mkuu.

    Taarifa hiyo ya CUF iliseleza kuwa, Bw. Lowassa anajifanya kuwa na uchungu na matatizo yanayowakabili Watanzania wakati yanasababishwa na chama chake naye ni mhusika, hivyo dawa ni kukaa pamoja kuangalia jinsi ya kuyatatua.

    Ilieleza kuwa Bw.Lowasa alikuwa kwenye serikali ya sasa kabla ya kujiuzulu na kwamba hadi sasa ni kiongozi muhimu ndani ya CCM kama mjumbe wa vikao vya juu vya chama hicho na Mbunge wa Jimbo la Monduli hivyo matatizo ya Watanzania wanayowapata hivi sasa na yeye ni mmoja wapo kati ya watu waliochangia.

    Chama hicho pia kilihoji sababu ya viongozi wa CCM ambao hawapo madarakani kwa sasa kujitokeza kukosoa mambo mbalimbali na kutoa mfano wa siku ya maadhimisho ya miaka 12 ya kifo cha Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere.

    "Mfano amesikika mkongwe wa CCM, Bw. Kingunge Ngombale-Mwiru alipokuwa kwenye maadhimisho ya siku ya Mwalimu Nyerere akiikaripia CCM akiitaka ifuate misingi ya azimio la Arusha na mfumo wa CCM aliyoiacha mwalimu Nyerere," ilieleza sehemu ya taarifa hiyo ya CUF.

    Taarifa hiyo ilisema CCM inajitahidi kuitumia Umoja wa Vijana wa chama hicho (UVCCM) kama njia ya kuonesha kwamba wanavijana makini kama vile Mwenyekiti wa Mkoa wa Arusha, Bw.Ole Millya, aliyewarubuni Watanzania kuhusu uhalisia wa chama hicho.

    Ilieleza kuwa tatizo la CCM ni mfumo wa chama hicho unaotengeneza viongozi wanaopatikana kwa fedha na kwa kuzingatia maslahi ya mtu na mtu ama mtandao kwa mtandao na kwamba haiwezi kujirekebisha na kuwa chama cha kuwasaidia Watanzania kuvuka kutoka kwenye umasikini.

    "CCM ilizaliwa, ikakua, imezeeka na sasa inaelekea kufa, kwa hiyo CUF inawataadharisha Watanzania kwamba wasije wakadanganyika na vituko vya kauli zinazotolewa na baadhi ya wana CCM kwa lengo la kuhakikisha inabaki madarakani,"ilieleza taarifa hiyo.
     
  2. L

    Ledio Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaachika shauri yenu.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wapemba wamekufa zaidi kwenye ile meli .KAFU mko serikalini na mna waziri anaye husika moja kwa moja .Mwenye meli ni Kada wa CCM , je taarifa yenu kwa vyombo vya habari kuhusu lile iko wapi ? Mmefikia wapi na issue ile ?
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    cuf hawa nao wamepoteza mwelekeo kabisa! inshu ya meli ilikuwa nzito ndo wangetolea kauli sio hili la Lowassa kuitisha press kisha kuishia kupiga porojo tu na vitisho
     
  5. M

    Msharika JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona kidole kimekuwa kidogo, pete ya ndoa inakaribia kudondoka.
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    CCM inaelekea kufa au imekufa na iliyopo ni mabavudolaccm( MDCCM)
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ishawahi kusikia mke anamshtaki mume wake na kumfungulia kesi? Labda awe hayupo tayari kuendelea na hiyo ndoa.....
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lakini nyie si mke na Mume! Kwanini ushauri kama huu msipeane chumbani? Sie hatuna haja ya kuusikia ushauri mnaopeana wa kijinga humu jamvini.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hawa CUF wanadiriki kumtukana mkwe wao? Au ile ndoa imevunjika?
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    KAFU wanatuzuka ndiyo namna yao hawa.Kwani Igunga mlionaje ? Hakuna kitu hawa .Wakatoe matamko kule Zenji kwanza juu ya Meli ndiyowaje kwa Lowasa wao si Chama tawala ?Au ni threat sasa huyo lowasa kwa mlo wenu ?
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wengi wa waliokufa ni wapiga kura wapemba wa CUF, kwa hiyo itakapofika 2015 CUF kura zenu hazitatosha na ndiyo itakuwa mwisho wa muafaka ndoa itavunjika, kazi mnayo
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    ah haaaa haaa haaa.............................wanachezea ndoa ati???
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mambo ya ndoa magumu.Nasikia wameandikiwa na Nepi hilo tamko wakasaini tu.Vita ya makundi magamba.
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyu Mketo wa KAFU ni Mkatoliki?
     
  15. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yaani Comments za wana Jamii leo zimenifurahisha sana.....
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Muafaka umevunjika? waache usanii hawa CUF chama ambacho ni kitengo cha magamba.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umenena CUF nao wanatupigia porojo
     
  18. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni migongano midogo ndani ya ndoa.Wataelewana tuu.Wapendanao wakigombana ..........
     
  19. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndoa bado changa,hawajajuana tabia vizuri,wataelewana tu,tucje tukaharibu bure ndoa yao!
     
  20. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seif Sharif Hamad keshaolewa uko ZNZ, hamuoni siku hizi yupo very smart jamani? Ananyoa ndevu, ananyoa nywele, anapika, anaosha vyombe, anafua nguo.
     
Loading...