Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yalalmika sukari iliyokamatwa mkoani Mara kugawiwa watu wa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 27, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naibu katibu mkuu wa CUF, Julius Mtatiro amalalmikia kitendo cha chama kimoja (hakukitaja) kuamua kuleta sukari iliyokamatwa huko mkoa Mara kuileta Igunga na kugawiwa wananchi. Anasema hiyo ni hongo.

    Aidha amelalamiikia uamuzi wa serikali ya CCM kuamua kugawa mahindi kwenye vijiji vilivyokumbwa na njaa kuanzia wiki hii, akisema nayo pia hiyo ni hongo.

    Kuhusu sukari lazima itakuwa ni CCM, kwani chenyewe ndicho kina uwezo wa kufanya hivyo kutokana na serikali yake kusimamia zoezi la kukamata kamata sukari huko Mara.

    Taarifa ya Channel Ten usiku huu.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Chama cha magamba na serikali yake hawajawahi kuishiwa vioja hata siku moja. Hiyo sukari inatolewa bure huko igunga au inauzwa?

    Kuhusu kugawa mahindi si mbaya kama serikali inafanya hivyo katika wilaya zote zenye njaa na uhaba wa chakula lakini kama ni igunga pekee hiyo ni rushwa ya wazi wazi.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtatiro angalia utafokewa mbona siri za familia unapeleka kwa majirani?
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inamaana wasimamizi wa uchaguzi hawapo? hizo rushwa hawazioni?
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli Magamba naona kwisha kabisa. Bado kuchakachua tu
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizi rushwa wakusanye evidence vizuri ili magamba wakishinda ni kuupinga ushindi huo mahakamani.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    katika utawala wa jk tutamkumbuka kwa jambo moja tuu-kugawa vyandarua visivyo na kiwango kwa kila kaya!hivyo ni kawaida ya ccm kuhonga kwa vitu vya upuuzi
     
Loading...