Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yajipanga kurudi kwenye ulingo wa Siasa za Mapambano!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Jul 18, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kufuatia kuibuka kwa ushindani wa vyama vya siasa nchini mara baada ya uchaguzi mkuu wa 2010 sasa chama cha wananchi CUF kimejipanga kurudi kwenye siasa za mapambano maarufu kama "harakati". Hayo yalisemwa jana katika uwanja wa Zakhiem uliopo eneo la Mbagala jijini Dar es salaam wakati chama hiko kilipompokea Bw Philipo ambaye amehamia kwenye chama hiko akitokea CCM.

    Akizungumza kwa ukakamavu mkubwa na sauti ya kiharakati Naibu katibu mkuu bara wa CUF Bw Julius Mtatiro amenukuliwa akisema "Suluhisho la matatizo yetu watanzania ni kuing'oa CCM immediately" huku akishangiliwa na umati uliokusanyika uwanjani hapo katika mkutano huo ulioanza majira ya saa nane mpaka saa kumi na mbili jioni.

    Katika mkutano huo CUF imetangaza maazimio kadhaa ikiwa ni pamoja na kuwania kiti cha ubunge katika jimbo la Igunga , sambamba na hilo pia chama hiko kimelitangaza rasmi jarida lake linalokwenda kwa jina la "Mwana Harakati"
    www.novakambota.com
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Waache ndoa za mkeka na CCM! Pambafu kabisa!
     
  3. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huku ni kukumbuka shuka kumeshakucha! Juzi nilikuwa Dodoma ukipita mitaani kuna bendera aina mbili zinapepea mitaani-CCM na Chadema. CUF ni chama pinzani marehemu (RIP)
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wanaharakati...
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!CCM B wameamua kujipanga upya!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    a wife want to outset a husband??????????
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Chama legelege.
     
  8. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Walipewa nafasi na Watanzania wakalizika na Mwafaka,hawawezi kuwa ndani ya MWAFAKA kisha waanze HARAKATI za nini wakati wao wako ndani ya utawala wa maamuzi.Utakuwa ni USALITI na nitawapa SUPPORT CCM kwa hatua yoyote dhidi ya hawa jamaa wakiwageuka.

    Kwani jamii kupitia JF na vyombo vya habari walipiga kelele juu ya ndoa hii kati ya CCM na CUF.Utapingaje kitu ambacho wewe ni Mshirika hakika UTAKUWA NI UPUMBAVU NA SI UJINGA wa aina yake.

    Hadhi yao ilishakuliwa na CDM wao wale bata nusu wasilo na maamuzi nao,wamealikwa arusi ya wenzao wanaifungia kibwebwe, IMEKULA KWAO CUF KWISHINEYYYYYYYYYYYYYYYYY BABUJIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII.

    Na CUF ole wao waanzishe HARAKATI wakati wamekubaliana na Mwafaka watatwambia kwanini TUSIENDELEE KUIAMINI CCM,ambayo viongozi wake wameshasema UPINZANI NI WANAFIKI.

    Ni heri ya MWIZI kuliko MNAFIKI,mbona hizi ndio story zetu kitaa,tukiona namna gani tunambana mwizi wetu analudisha chenji yetu na kibano tunampa.Je UTAYALUDISHA AMA FIDIA VIPI MADHARA YALIYOTENGENEZWA AU SABABISHWA NA MTU MNAFIKI/MUONGO?
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Umenena mkuu,mtatiro nae kama sio njaa basi apime upepo na hatoke kwenye magamba B
     
  10. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mwe!mwe!mwe!mwe!mwe!mwe!mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!wanamagamba B!du!hama kweli mfa mmaji hakosi kutapatapa!warudi pemba hiko wakaendeshe siasa zao za maji taka zidi ya chadema bara wakung`utwa vizuri,badala kuwasakama wanamagamba wao ndio wana funga ndoa ya ajabu ajabu,na wasubili haibu 2015 na li--pumba wao
     
Loading...