Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yaishauri CCM isiondoke madarakani...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sosoliso, Feb 25, 2012.

  1. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Naibu katibu mkuu wa CUF Julius mtatiro ameitaka serikali kuacha kupuuza suala la mfumuko wa bei, kwani limekuwa janga kwa wananchi na kwamba, linaweza kuleta athari kubwa kwa uchumi wa nchi.

    Akizungumza kwenye ziara ya kuimarisha chama mkoani tabora juzi, mtatiro alisema imefika wakati kwa serikali ya CCM kulitizama upya suala la mfumuko wa bei kwa sababu linaweza kuiondoa madarakani.

    "Suala la maisha ya watanzania siyo suala la kisiasa, kwani bila ya kusema ukweli jinsi hali ya uchumi ilivyo sasa… serikali inatakiwa kuliitafutiea ufumbuzi suala hili na kama imeshindwa iseme" alisema mtatiro na kuongeza: "kwa sasa kila bidhaa ipo juu jambo ambalo linasabisha baadhi ya wananchi kushindwa kumudu bei hizo, hali ambayo inapelekea kuanza kuishi maisha magumu ikiwamo kuombaomba.

    Pia mtatiro alisema suala hilo linatokana na baadhi ya viongozi wa serikali kulifumbia macho na kuliona kama siyo tatizo, kwa sababu wanapata wepesi kutokana na fedha za walipa kodi.

    "CUF inasisitiza kwamba suala la mfumuko wa bei linatakiwa kutafutiwa ufumbuzi wa haraka kwani bila ya kufanya hivyo wananchi ambao ndiyo wanaoteseka watachoka kuvumilia" alisema mtatiro na kuongeza: "kama sukari, mchele, maharagwe, unga vinazidi kupanda bei, ina maana itafika wakati wananchi ambao ni wapiga kura wao watapoteza mwelekeo wa maisha kutokana na serikali kushindwa kudhibiti hali hiyo"

    Naibu katibu mkuu wa CUF Julius Mtatiro ameitaka serikali kuacha kupuuza suala la mfumuko wa bei, kwani limekuwa janga kwa wananchi na kwamba, linaweza kuleta athari kubwa kwa uchumi wa nchi.

    Akizungumza kwenye ziara ya kuimarisha chama mkoani tabora juzi, mtatiro alisema imefika wakati kwa serikali ya CCM kulitizama upya suala la mfumuko wa bei kwa sababu linaweza kuiondoa madarakani.

    "suala la maisha ya watanzania siyo suala la kisiasa, kwani bila ya kusema ukweli jinsi hali ya uchumi ilivyo sasa… serikali inatakiwa kuliitafutiea ufumbuzi suala hili na kama imeshindwa iseme" alisema mtatiro na kuongeza: "kwa sasa kila bidhaa ipo juu jambo ambalo linasabisha baadhi ya wananchi kushindwa kumudu bei hizo, hali ambayo inapelekea kuanza kuishi maisha magumu ikiwamo kuombaomba.

    Pia mtatiro alisema suala hilo linatokana na baadhi ya viongozi wa serikali kulifumbia macho na kuliona kama siyo tatizo, kwa sababu wanapata wepesi kutokana na fedha za walipa kodi.

    "CUF inasisitiza kwamba suala la mfumuko wa bei linatakiwa kutafutiwa ufumbuzi wa haraka kwani bila ya kufanya hivyo wananchi ambao ndiyo wanaoteseka watachoka kuvumilia" alisema mtatiro na kuongeza: "kama sukari, mchele, maharagwe, unga vinazidi kupanda bei, ina maana itafika wakati wananchi ambao ni wapiga kura wao watapoteza mwelekeo wa maisha kutokana na serikali kushindwa kudhibiti hali hiyo"


    Source: Mwananchi

    My take..
    ni vizuri sasa wameanza kujitambulisha rasmi kwamba CUF ni sehemu ya CCM
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    VINEGA hoyeeee! Heading na contents haziendani!
     
  3. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,028
    Likes Received: 2,290
    Trophy Points: 280
    Umemuwekea Mtatiro maneno ambayo HAJAYASEMA kutoka kinywani mwake;mtendeeni haki mtuhuyu hata kama sera zake hazikufurahishi!

    Mtatiro na wengine wanukuliwe kwa yale waliyoyasema tu;haya unayoyasema ww yafungulie thread mpya maana ni mawazo yako ww na tutayaheshimu!
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Change heading pls.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bahati yake hajatukana CDM sasa hivi
     
  6. b

    blackwizard Senior Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza Mtatiro anatuambia na kufanya kazi ya upinzani "Kushauri Serikali" sio kupinga hata mazuri
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtatiro sikio la kufa halisikii dawa. CUF udini mtupu........
     
  8. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    bt msg delivered.. ndo kiongozi wenu alivyosema hivyo.. kwenye ziara ya kuimarisha chama..
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkuu najua hupendi lakini mie cijamlisha mtatiro.. nimecopy & kupaste hapa.. soma mwananchi la leo ukurasa wa 12.. kumbuka mesenja hauwawi.. wala kuchukiwa..

     
  10. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    nimeibeba kama ilivyo mkuu.. cna kibali cha kubadilisha headin.. :lol:
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mmh!Hizi heading nyingine zimekaa kisiasa zaidi!!
     
  12. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tangu lini mke akakubali ndoa ivunjwe wakaozee jela?
     
  13. b

    binbinai Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtatiro anawasema magamba a anasahau kuwa nae ni gamba b
     
  14. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Upinzani hauko kuishauri Serikali iliyo madarakani... hii ni nortion ya Watanzania masikini wa ufahamu. Kuna vyombo kibao vya kuishauri Serikali, mfano asasi za kirai, mabaraza ya wazee, Bunge, n.k. Nje ya Bunge ukiona upinzani unaanza kuishauri Serikali basi ujue wameanza kujigeuza kuwa vyombo hivyo.

    Lengo kuu la chama cha upinzani ni kutoka kwenye upinzani na kuchukua dola. Huwezi kufikia lengo hilo kama utaishauri Serikali... what if wakifanyia kazi ushauri wako? Lazima chama cha upinzani kikosoe na kutoa approach yao juu ya tatizo.
     
  15. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Akizungumza kwenye ziara ya kuimarisha chama mkoani tabora juzi, mtatiro alisema imefika wakati kwa serikali ya CCM kulitizama upya suala la mfumuko wa bei kwa sababu linaweza kuiondoa madarakani"

    Yanazidi kutimia "CCM "B"
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sosoliso kwa heading hii unafaa kuandikia gazeti la shigongo,kha!
    Pamoja na kwamba tumechoshwa na udhalimu wa serikali ya ccm, haituzuii kuikosoa na kuonya. Huwezi ukanyamaza hadi hali iwe mbaya kabisa, hata kama CUF ikichukua madaraka wakati hali ni mbaya kupita maelezo na wananchi wako hoi, haitamsaidia yeyote kaiti ya CUF na wananchi! Hizi ndo siasa tunazotaka. Hata kama itabaki CCM, ila hali yetu iwe nzuri!
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umenisaidia sana maana nilipotea kabisa
     
  18. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Product za vyuo vikuu vya kata hizo,
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkuu king'asti.. ninashukuru kwa ushauri bt nimeibeba kama ilivyo toka kwa huko ilikokuwa.. so uciangalie sana kichwa cha habari.. angalia maudhui yaliomo..
     
  20. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi ninawaona CUF kuwa waliwekewa tundu lenye mfuniko unaojifunga kwa nje ukiingia na wao wakaingia.

    Serikali ya umoja wa kitaifa lilikuwa wazo zuri ila kitendo cha maalim Seif kukubali kutangazwa mshindi wa pili katika uchaguzi alioshinda kilikuwa ni cha usaliti kwa wapiga kura wengi. Wapiga kura wengi leo hii wanamuona kuwa alikuwa ni mtu wa masilahi binafsi na si mtu wa kuwatetea. CUF isingekubali matokeo 2010 leo hii ingekuwa chama imara sana.

    Kibaya zaidi kilichowaumiza huku bara ni kitendo cha Maalim Seif kutoa maelekezo kuwa wabunge wa CUF wafanye kazi na CCM badala ya CDM. Hiyo ilikuwa another self inflicted wound. Watanzania wanapigia kura upinzani si kwa sababu ya kuwafanya wapate vyeo vya title bali wanataka kuondokana na CCM labla mambo yao yatakuwa mazuri. Sasa mtu yeyote au chama chochote kinapoondoa imani ya watanzania kuindoa CCM anawakataisha tamaa wananchi na hivyo kuondoa relevancy yake. Ndiyo maana nilipiga mwafaka wa CCM na CDM Arusha. Miafaka ipatikane kwenye sanduku la kura na si kuvuruga taratibu halafu mkae mezani. CUF is almost dead Bara sooner or later It will be dead Zanzibar.
     
Loading...