Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yafunika Igunga, Shughuli zasimama, Maduka yafungwa, CDM yapata aibu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Sep 12, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhona kasema kweli CCM wabunge wake hawakai majimboni Igunga wakilogwa tu watakoma zaidi ya RA na wataona ni bora kipindi chake na miaka 4 ni mingi wataona kama ni karne.
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Msituletee tena picha ya ng'ombe wa pemba safari hii mlete ya punda tutakuwa tumesahau kidogo..
     
  3. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema kama watoto wanaanzisha malumbano wao halafu wanaanza kulalamika hovyoooooooo
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Keep up cdm, mambo yenu yapo kisomi na yanaeleweka kwa wananchi, hawa cuf sio tatizo sana ila jambo la muhimu ni kuwaeleza wananchi ukweli, wapeni mifano life ya mbunge wa busanda ambaye amechaguliwa kwa bwebwe na magamba ilihali hana msaada wowote bungeni!! Ni bora wakamchagua mgombea wa cdm ambaye atapiga kelele hadi haki itatendeka!! Pia tafuteni wasomi wachache hawa wa shule za kata waelezwe ubaya wa serekali ya magamba ambayo imejikitaa kwenye ufedhuli uliokisiri. Hawa ni chachu ya kufikisha ujumbe kwa ndugu, jamaa na marafiki
     
  5. w

    woyowoyo Senior Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzinduzi wa kampeni za chama cha wanainchi CUF zimepelekea leo wakazi wa mji wa igunga kusimamisha shughuli zao na kufunga maduka ili kupata nafasi kwenda kumpokea Prof Ibrahim H Lipumba na kumsikiliza kwa kweli watu ni wengi mno wanasema wakazi wa Igunga haijawahi kutokea hapa Igunga kufanyika maandamano na mkutano wa mkubwa namna hii, ambapo Prof Lipumba aliingia mjini akiwa amepanda gari linalo kokotwa na punda pamoja na mgombea ubunge Leopold Lucas Mahona. chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimepata aibu baada nacho kulazimisha kufanya mkutano Lengo ni kutaka kuhujumu mapokezi na mkutano wa CUF lakini lengo lao hilo liligonga mwamba ambapo katika mkutano wa chadema walikosa watu kabisa. haya ndiyo yaliyotokea Leo IGUNGA.
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tupe picha basi mkuu.
     
  7. M

    MBURE Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajifurahisha kweli. ccm b
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha ndugu wengne kusoma hatujuı mpaka tuone pıcha,unakuwa kama mgeni humu.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hivi siku tatu za maombolezo zimeisha? Mbona tuliambiwa ccm na cdm wamesimamisha kampeni kwa ajili ya msiba...au zilikuwa porojo tu?
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao CUF inaelekea hawawajui wazee wa tindikali
     
  11. O

    Omari Mkonda Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu thibitisha kauli zako kwa vielelezo sio unajifungia chumbani then unatuandikia ngonjera za kusifia chama humu
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama vile nasoma mashairi ya malenga wapya hii thread yako
     
  13. D

    Dr Kingu Senior Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama maduka yalifungwa basi CUF ndio waleta vurugu, wavunja amani na wezi wa mali za raia. Aibu kwenu na mjirekebishe, watu wamefunga maduka sio kwa ajili ya kuja ktk mkutano wenu ila waliogopa vurugu zenu na kuibiwa mali zao. Mbona CDM watu walijaa sana na maduka yalikuwa wazi? Shame upon you.
     
  14. w

    woyowoyo Senior Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thibitisheni kwa kuangalia taarifa za habari. picha nitawawekea kesho, laptop yangu charge imekwisha.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    TindiKali hatari sana hivi yule kijana mpenda amani anaendeleaje?
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ushabiki mwingine bana...
    Sidhani kama watu walifunga maduka yao kwenda kumshangaa au kuhudhuria mkutano wa CUF bali ni kuogopa vurugu zenu na wanaume wenu CCM.
    Kwanza huyo Lipumba ni sawa na Big G iliyokwisha utamu hana jipya na anachuja kila siku.
    Halafu nyinyi CUF na CCM mbona mnaiandama sana CDM?
     
  17. p

    pstar01884 Senior Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanataka Unyumba CDM, basha wao (ccm) hawezi kazi. Kazeeka mbaya.
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    weka picha wewe............usiongee kama umehadhithiwa.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hiyo unataka kuniambia CDM inaweza kushika nafasi ya nne kwenye uchaguzi wa Igunga nyuma ya UPDP?
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona husemi CCM aibu?
    Watu bana!
     
Loading...