Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yaanza ujenzi wa ofisi yake ya wilaya ya Kinondoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, May 7, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cuf imeanza ujenzi wa ofisi ya wilaya ya kinondoni katika kata ya makumbusho barabara ya mwinjuma. Ofisi inajengwa kwa mchango wa matawi yake. Hii imekuwa nitofauti na vyama vinavyo milikiwa na mafisadi kwani wao fisadi moja hujitolea kujenga ofisi.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani CUF bado kipo Tanzania bara?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Toa upuuzi hapa wewe.Taja vyama vinavyomikiwa na mafisadi.Mwanaume hawi na majungu.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    cuf walishapitwa na wakati, zama zao zilipa muongo mzima, sasa ni nani atavutiwa nao ??? wasomw tu alama za nyakati waisuppport CDM huku bara,
    muongo mmoja nyuma walikuwa na nguvu, walifanya vizuri, ila bada ya uchaguzi wali lala usingizi wa pono, sasa ivi harakati zao wakati watu wamewakimbia ni kama kujilisha upepo tu
     
  5. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmmmmh!!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........................haki sawa kwa naniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..................asiyependa haki..............................teh,teh,teh.........imebaki historia
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenzao wanaeneza elimu ya Uraia wenyewe wanajenga Ofisi. Haya. CCM wana Ofisi hadi kwenye Matawi nini faida yake kama sio vijiwe vya kupiga soga na kufitiniana!

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa hili nawapongeza cuf ni vema pia chadema wakaiga hii
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280

    TUMBIRI,
    Nyie hamna wasiwasi si mtapewa jengo na Mdosi.

    Naona Will@NY City kaalibu watu humu JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CDM WANASABODO
    CCM WA JITU PATEL
    CUF WANA WANANCHI.
    Fisad akiwa ccm akihamia cdm mtakatifu!!!!!!!
    Híi ni kampen ya kuficha GAMBA KWA GWANDA
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ritz,
    Kiukweli sisi hatuna wasiwasi na Ofisi. Hata Sobodo asingetoa ofa yake sisi tungeendelea na ofisi yetu ile ile pale Ufipani Kinondoni. Na Operesheni yetu ya Kuvua Gamba na kuvalisha Magwanda ingeendelea bila vikwazo vyovyote. Watanzania wa sasa hivi hawahitaji Ofisi ya Chama ili waweze kukombolewa. Ndiyo maana hata Arumeru Mashariki tulishinda bila hata ya kuwa na Ofisi ya Wilaya, Kata, nk. Ofisi tunafungua nyakati za Kampeni ili kuratibu mawasiliano kati yetu na Tume ya Uchaguzi.

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wenzao cdm wanasubiri ofisi ya bure toka kwa mdosi lol
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakulazimishwa huyo mdosi wako and by the way ofisi tunayo,kama anaacha kazi itapigwa kwenye ofisi ileile.mpe salam nape au maalim seif kama wamekutuma
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
Loading...