Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yaanza rasmi M4C yao ya kuangamiza nguvu ya CHADEMA Morogoro Mjini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Jul 23, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Habari wakuu!

    Kwa siku sasa ya 6 nikiwa hapa moro mjini ni juzi tarehe 21 tu pale viwanja vya fire mjini, chama cha CUF kilifanya mkutano wake ambapo katika ajenda zake viongozi wake ambamo akiwemo na mbunge mmoja wa CUF, waliishambulia CHADEMA kwa makombora mazito kwa kuponda viongozi wake hasa dr.slaa na kusema kwamba ana PHD FEKI ya kidini, pia na kuishutumu CHADEMA kwamba ni chama cha kikristo na kikabila.

    Mungu si athumani jana tena jioni tarh 22 CHADEMA ilifanya M4C palepale na kukusanya kundi kubwa la vijana na wananchi wa moro mjini ambapo elimu ya uraia ilitolewa na mwisho wa mkutano watu wengi kwa hiari yao wakajitolea michango yao ya malaki ya fedha kwa ajili ya M4C .

    My outlook:
    CDM tufumbuke macho sasa kwani CUF ndio hvyo kaanza kazi aliyotumiwa na bwana wake CCM.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Najua hawana mambo mapya zaidi ya Hakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Cuf naona ndio kinatoka martenity
     
  4. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M4c in Islamic Jihad. Progiessive campaigning for UAMSHO... Hakuna kitu hapo, wasifikiri huku bara watu wana mpango wa kuchoma makanisa kama huko kwao...
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chama cha uamusho(cuf)+chama cha mabwepande(ccm)=ugaidi
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hawa wezi moto wa chadema kama waumezao CCM wameushindwa watakuwa wake zao...M4C ya chadema inga angani siku hizi leo tumefanya mikutano kwenye kata 10 huko simanjiro kesho tena hivyo hivyo kisha tuna hamia jimbo jingine huwezi kutulinganisha na wanaofanya mikutano mara moja kwa wiki, wakati sisi kwasasa tunaingia vijijini ambako CCM hutegemea kuchakachua....
     
  7. b

    bashemere Senior Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ingekuwa waislam wangelalamika na hili .
    1.rais kikwete ni mislam.
    2.makamu wa rais bilal.muislam.
    3.jaji mkuu athuman chande muislam.
    4.mkuu wa polisi said mwema muislam.
    5 mkuu wa usalama wa taifa othman mislam.
    6 katibu mwenezi ccm muislam.
    kwa mtazamo wangu sina tatizo nao tatizo ni utendaji wao lakini wangekuwa ni wao na mamluki wao wanauamsho na cuf ingekuwa ni suala la dini.lakini hapa nawaunganisha pinda,ana makinda,mukama,mwanasheria mkuu wa serikali wote ni janga la taifa si kwa dini zao kwa chama chao ni cha majambazi kwa taifa letu mungu tuweke hai 2015 tuondoe hawa mafisadi
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Si wangesubiri mfungo uishe? Wanahutubiaje wakiwa kwenye swaum?
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Oyaa Shardcole; M4C ina hati miliki na ina wenyewe. Si kila political campaign ni M4C. Hati miliki ya hao inaitwa UAMSHO!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu hapo umenena kwani CUF hana malengo tena ya kushika dola.
     
  11. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    sawasawa ....... sema sawa
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    masahihisho;
    palipoandikwa uamsho pasomeke "muamusho" kizenji eeh!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chama cha Udini na Fujo=C.U.F
     
  14. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kitakachozidi kuimaliza kafu ni vita yake kwa cdm..! Kila mmoja nchini anajua miaka 50 ya uhuru tumekuwa chini ya magamba bila mafanikio na sasa kunahitajika mabadiliko ambayo yatatutoa hapa tulipo lakini wao badala ya kupambana na ukweli wa mambo wanakuja na staili ile ile ya magamba.. hakika itawagharimu.
     
  15. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kina nani hao wanaoendeleza unafiki mwezi huu.Hao ni makafiri,huu ni wakati wa kujitakasa kwa waislam.Hii ndo tofauti ya Waislam wa CUF toka Zanzibar na hawa wa bara.
     
  16. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kina nani hao wanaoendeleza unafiki mwezi huu.Hao ni makafiri,huu ni wakati wa kujitakasa kwa waislam.Hii ndo tofauti ya Waislam wa CUF toka Zanzibar na baadhi ya hawa wa bara.Leo Waziri wetu wa miundombinu kajiuzulu Zanzibar kwa maslahi ya umma kwa sababu ndivyo uislamu unavyofunza.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alaahh...uamsho washaingia morogoro...si mchezo...wachungaji na wenye makanisani jiangalieni vizuri huko
     
  18. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,112
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Kwa kauli hizo cuf wanazidi kujidhihilisha kuwa wao na ccm ni dam dam.(ccm b)
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehetehe so walikuwa wana kampeni huku wamebana pua tehetehe mke mkbwa nae anajitutumua kwa bwana ake ccm eeenh
     
  20. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    ameshindwa bwana ataweza bibi?mbwa aliyeng'oka meno huyo anabweka tu kung'ata hawezi.Wapi mtatiro bingwa wa kutokwa povu?
     
Loading...