Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wazindua kampeni 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by senator, Aug 27, 2010.

  1. senator

    senator JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona wanaCUF huku JF watakuwa wapo kwenye viwanja vya uzinduzi .Uzinduzi wao unarushwa moja kwa moja na TBC..Kuna vijana wametoa ghani tamu kweli za kuibeza chama twawala
    Kwa sasa anazungumza John Bashange naibu katibu mkuu wa CUF
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kimerushwa kijembe kwa CCM kuwa chini ya kamanda said miraji haanguki mtu Jukwaani...Hakiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anaongea mhe Machano Hamis Ali makamu mwenyekti CUF na mmoja wa waasisi wa CUF
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CUF wanasema watatumia usafiri wa gari au pikipiki na baiskeli kuwafikia wananchi na kuwapa sera zao.Wao hawatatumia Helikopta... hiyo si sera yao
    Kampeni ni mtu na mtu...na cuf ni chama cha wananchi machano anamwaga nasaha kwa wananchi wa CUF wahakikishe Prof anaingia IKULU
    Amemaliza hapa
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :becky:
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona watu hawashuki hapa kutoa comment? Naona Senator unahabarisha lakini hakuna response ya wanajamvi wengine. Duh!
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Saidi Miraji anammwagia sifa za kutosha tu za Prof Lipumba....
    WanaCUF kwa kupepeta mdomo nawasifu!
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona wengine watakuwa kidongo chekundu ila ki mwelekeo JF imekaa kichadema chadema tu ngoja kesho wakizindua utaona thread zitakavyogongana
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Makamu wa raisi mtarajiwa Juma Duni haji anapanda kutoa neno kwa wanaCUF
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Siku ya Ijumaa ama kweli CUF Kiboko
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hah hah ha ! mkuu umenichekesha sana, asante kwa kukamilisha siku yangu!
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha bange .... umesahau ya ccm? - Unakumbuka NEC na CC za ccm zilivyokuwa na habari live hapa? Hii JF is more CCM than chadema. Umeisikia toka kwangu hapa right now.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :welcome:
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ijumaa ndo jumapili kwa wanaCUF
    Duni haji anasema ahadi anazoweka JK ni kama za Abunuwasi mana ni kama ndoto za mchana..mana zinategeme wamarekani watoe msaada.Ameorodhesha ahadi zote za JK alizotoa 2005 ..watapita kila mkoa kuuliza kama zimetekelezwa!!
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimekusikia kwa SAUTI KUBWA MWAFRIKA
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwani CUF ni chama cha Kidini ama Kisiasa?
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    watu wapo mkutanoni au basi tu ......
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sema tatizo la CUF wa kristo ni wengi sana humo ndani hadi kinaitwa chama cha kikiristo.
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani wana tofauti gani na Chadema...!?
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Chama cha kisiasa ila kimekaa kama cha dini vile...
     
Loading...