Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Waweweseka, Sasa wataka Serikali Mbili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Aug 10, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika pigo kubwa tulilopata Tanzania ni CUF kutoka kuwa imara cha upinzani na kukosa mwelekeo kabisa. Sera za CUF ambazo wamekuwa wanazihubiri miaka yote ni kuwa na serikali tatu katika muungano. Nimesoma Mwananchi ya leo eti wabunge wa Znz wakiwemo wa CUF wanasema wao wanataka tuendelee na serikali mbili na kwamba wanaotaka serikali tatu wanataka kuleta fujo. Sasa CUF kama chama mmebadili sera lini au kwa vile CCM wanasimamia hapo? Ndio maana naipenda Chadema ina Msimamo
     
  2. m

    mayengo Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiseme CUF, sema CCM b.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ile operesheni MCHAKAMCHAKA imeishia wapi?..mbona sijaisikia, wakati ilisemekana itaanzia kazi Arusha?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hawana hela za kukodi mafuso kwaajili ya kujaza uwanja kama mume zao CCM
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF kama kinyago cha mpapule
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wewe unashangaa nini? Hujaona mke akibadili dini yake baada ya kuolewa?
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ule "UNGANGARI" wa "Madevu" umeishia wapi? ama kweli siasa ni mchezo mchafu!
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    leo wamelalamika bungeni spika anawatenga, anawabanikuuliza maswali ya nyongeza, eti spika anawapendelea chadema na ccm
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    cuf BASI TENA HAKUNA CHAMA HAPO, WAMEBAKIA WANAGOMBANIA MASLAHI TUU
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza wana jamvi wenzangu,hivi sera ya chama si inaweza kubadilika kutokana na mazingira au??
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tatizo mfumo dume, bibi hana budi bali kumfuata mume. Kuolewa kuzuri.
     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,320
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Nafikiri cuf wamebanwa na wapemba walioko bara kwani ni miongoni mwa makundi yanayonufaika sana na kuwepo muungano na wanajua kuwa na serikali tatu ni mwanzo wa kuvunjika muungano kwa hiyo muungano ukivurugika wao ndio wataathirika zaidi je wang'ang'anie muundo wa serikali tatu wapoteze sapoti wanayopata au wang'ang'anie serikali mbili ili waendelee kupata sapoti
    wameamua kuchagua la pili jambo jingine wao wakosalama zaidi kwenye muungano kuliko ukivunjika kumbuka kwa mara ya kwanza mtu aliyetoka Pemba ameweza kuongoza Zanzibar
     
  13. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa angejua kuingia kwake madarakani kunawatu walikufa angefanya yale wananchi watakayo!
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Cha kutia moyo kwa CDM ambayo sera yake ni serikali 3, ni kuwa CUF ni wachovu wachache na CCM wamechoka na kuchokwa.
     
  15. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi maswala ya muungano ni misimamo na sera za vyama na sio maoni ya wananchi tena??????????
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    i stopped taking khaf seriously long time ago
     
  17. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahaha sasa watauliza maswali gani? au Znz ni nchi? mbona huwa hawana maswali? yakiwepo basi Znz bas. Poor CUF na CCM watawapa talaka very soon hawana mashiko siku hizi
     
  18. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kitu cha kufurahisha zaidi mumejiuliza maswali na pia munajipatia majibu wenyewe! hamujiskii nishai?? teh teh teh, kweli ujendaazimu upo wa aina nyingi!
     
  19. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimemmis Mtatiro Julius Mtatiro naona kachagua fungu jema la kukaa kimya nahisi ataibukia chama makini muda si mrefu keshaona SACOS ya wapemba hailipi tena.
     
  20. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli lazima sera ziendane mazingira, ukishaolewa kubali kulala bila nguo
     
Loading...