Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wawazidi ujanja polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dubo, Dec 29, 2010.

  1. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHAMA Cha Wananchi (CUF) jana kiliwazidi ujanja polisi waliokuwa wakidhibiti maandamano yao baada ya kufanikiwa kuyafanya na kuwasilisha rasimu yao sifuri ya katiba kwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Katiba na Sheria. Polisi hao walikuwa wanazuia maandamano hayo kutekeleza agizo la Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam Suleiman Kova aliyolitoa juzi kuzuia maandamano hayo kwa kile alichoeleza kuwa ni batili.

    Chanzo: CUF wawazidi ujanja polisi, waandamana


    My take: Hawa ndio wanamageuzi wa ukweli sio wengine wao na viongozi wao wamekalia kupiga porojo tu hapa JF.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf ngangariiiiiiiiii, amakweli cuf kiboko wakiamua kufanya kweli wanafanya haswa,hakuna kuogopa chochote,hongera sanasana cuf nawale wote walioshiriki ktk maandamano, msg sent kwa kova.
     
Loading...