Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF: Wapi tamko la Katibu Mkuu Maalim Seif kuhusu vurugu na ukiukwaji katika uchaguzi Bububu"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 17, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hadi sasa hakuna tamko lolote kuhusu yaliyojiri katika uchaguzi wa Uwakilishi jimbo la Bububu ambapo mgombea wa CCM alishinda, mbali na kulalamika kwa mgombea wa CUF kwamba uchaguzi haukuwa wa haki, hatambui matokeo na atakata rufaa.

    Jee viongozi wa chama chake hususan mtendaji mkuu -- Katibu Mkuu Maalim Seif wanasemaje kuhusu malalamiko yake? Au wao wameridhika?

    CUF angalieni sana haya mambo
    -- itakuwa vigumu sana kukubalika kwamba nacho ni chama cha upinzani. Seriously!
     
  2. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mke mdogo huyo
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tulishasema mara nyingi humu ndani waacheni wanandoa na mambo yao.
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...huo uchaguzi ulikuwa ni maigizo au niseme kiini macho tu...kipi ni chama tawala na ni-kipi chama cha upinzani Zanzibar kati ya CCM-A na CUF-CCM B...mapanya ni mapanya tu,mi sijui lipi ni dume na lipi ni jike...hapa yalikuwa mapanya mawili yangombea kipande cha mkate...
     
  5. g

    gallaxy Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :nerd:
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Siku ya uchaguzi kunakua navurugu hadi watu kuuwawa?
    Sijawahi kuona hii, na watu wamenyamza. Au kuuana ni tabia yao, yani tabia ya wanandoa, hakuna wa kumlaumu mwenzie.
     
  7. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yakheee, keshaonja asali huyo. Sasa hivi yupo busy akichonga mizinga ati!
     
Loading...