Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wapeleka barua Ikulu ya kuonana na Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by February, Nov 30, 2011.

  1. February

    February Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha wananchi cuf kimemwandikia barua rais kuomba kukutana nae kutoa maoni kuhusu muswada na mchakato wa katiba mpya. Hiyo ndio taarifa iliyopatikana jioni hii ikulu
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nacho CUF kimeomba kukutana na JK kuhsu Katiba. Wamekubaliwa na maandalizi yanafanywa.

    Chanzo Ch10 bulletin 7.00pm
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli cdm ndo wanaƶngoza nchi,walisema tutaleta katiba mpya, ccm wakadakia!!! Wameomba kuonana na rais cuf nao wamedakia wanataka!!sasa kwann nyie cuf msiungane na cdm?shame on you
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    umefanikiwa kupata angalau hayo maoni yao yaliyopelekwa ikulu?
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    kugeza ruksa tu!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sasa hawa ni fujo tu. Si waliiuafiki Muswada Bungeni? Wanataka wamwambie nini tena?
    Pengine wanataka kumwambia JK asiwasikilize CDM ni wakorofi tu. nadhani ni hiyo tu!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Hatimae CUF nao wamefuata nyayo za chama kikuu cha upinzani Tanzani CHADEMA. Nao wanahitaji kuonana na Rais ambapo leo wamepeleka barua yao. Rais kasema ratiba ya kuonana nao ipangwe haraka iwezekanavyo.source ch10. Mia
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    CUF na wao si wapo Ikulu? Kila siku si wanaonana na raisi sasa wanataka kuonana nae kvp?
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapana. Hii request imezuka leo tu na hasa chimbuko lake ni CUF Zanzibar. Wanataka kumwambia JK kwamba kwanza Muungano uvunjwe.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chadema walitaka kunyang'anya mume wa CUF pasipo kufuata utaratibu. Utaingiaje nyumbani wa CCM bila CUF kuwepo? uliwahi kuona wapi mnamtembelea mtu halafu unasema mke wako nisimkute nyumbani kwako. Hapa Jf wanachadema ndio wanasema kuna ndoa kati ya CCM na CUF. Nini cha ajabu kama CUF wameomba kukutana na Rais
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tuache ushabiki wa kisiasa CUF ni chama cha siasa kinachowakilisha wananchi kina haki ya kumuona Rais kama ilivyo chadema na wadau wengine wote
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    walioanza kuwa karibu na CCM ni CUF wachokozi ni chadema wala sio CUF
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CUF wazidi kudidimia kweli! sasa hii tena nini, na hali waliuafiki muswada bungeni 100% na kuwalaani CDM? Kipi kipya wanacho tena?
     
  14. February

    February Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni aibu kweli. Uamuzi wa cdm na cuf unamjenga jkbila sababu. Yani kama watoto wanamlilia vile baba. Shame
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hoja sio ombi la CUF kuonana la Rais hoja ni nini wanakwenda kuzungumza na Rais. Kama wanakwenda kumuuliza rais kwa nini ulikutana na chadema ni kosa lakini kama wanakwenda kujenga hoja kwa ajili ya maslahi yetu wote hakuna tatizo
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama CUF si chama cha siasa basi kwanza kifutwe kwa msajili vinginevyo kina haki ya kwenda Ikulu
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwe mwe mwe mweee
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hata CUF kuonana na rais mnaona wivu aise mapenzi mapya matamu..

    CUF wanawakilisha wananchi wanaweza kuonana na rais bila tatizo..of course wameiga
     
  19. T

    Thesi JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna tatizo cf kuonana na rais ila kwa issue ya katiba c waliiunga mkono? cf bara wawe makini na cf zanzibar. cf zanzibar wanashinikiza mambo ambayo yanaua cf bara na kupoteza umaarufu kwa tz bara. Cf ijiandae kubaki chama cha pemba.
     
  20. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Like...
     
Loading...