Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf wanawashukuru wote walio jitoa kwenye chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Feb 29, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Msemaji wa cuf anasema hao walio jitoa ndo walikuwa kikwazo ndani ya chama. na hao wote waliojitoa walikuwa kwenye Uchaguzi mdogo wa Igunga. Hadi Hamad Rashid alikuwa Igunga. na kila mtu tulimpa vitendea kazi vikiewepo pesa, pendera, vipeperushi na kila mmoja alikuwa amepewa majukumu na kumkabidhi sehemu ya kuratibu. kwani tuliwatawanya kutokana na maeneo. Lakini mwisho wa siku tulivuna aibu. Hakika sasa watanzania watakuwa wamejua kwanini tulishindwa Igunga. source tarifa ya habari wapo radio.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ukweli hapo isipokuwab ni ile hadithi ya "Sizitaki mbichi hizi"!!!!
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanataka tuamini wanachoamini wao, mmh! Hilo haliwezekani......inamaana Saidi Miraji nae alikuwa Igunga? Waseme ukweli hao, mbona hawasemi kule igunga walikuwa wanazunguka na wenyeji wao ikifika taimu ya kula wanaingia sehemu huku wenyeji wakisubiri nje kana kwamba wenyeji huwa hawasikiagi njaa. Dhambi ya Ubaguzi inawatafuna tartiiiibu.
     
  4. R

    RUTARE Senior Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama hii ni kweli basi ni mbaya sana unajua ufisadi chanzo chake ni ubinafsi
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Rest in peace CUF ndio faida ya kuendekeza ubaguzi wa kidini, dhambi hiyo itawatafuna milele na mimi nafurahi nipo hai nikishuhudia CUF ikitafunwa.
    Bora tubaki na CCM (kama nayo haitakuwa na udini) kuliko kushabikia vyama vinavyoasisi na kulea ubaguzi hasa wa kidini kama CUF
     
  6. kwelwa

    kwelwa Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M mhhhh hapo cuf mumechemusha.hao ni bahadhi ya wanachama ambao wam eamua kumfunga paka kengele,wapo wanachama wengi muda ukifika watajitoa kwenye chama.kikubwa ushauri kwa mtatiro na wengine ambao sauti zao zinasikika wakae na waangalie nini chanzo cha wanachama kuanzaa kukimbia
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimemnukuu Limbu, alishuhudia kwa macho yake na alipambana nalo sana hili suala walipokuwa kule na moja kati ya sababu za yeye kujitoa ni aina hii ya tabia walizonazo viongozi wale....inasikitisha sana na hakika ufisadi chanzo chake ni ubinafsi. Aina hii ya viongozi ndio zao la kifisadi
     
Loading...