Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wanaruka na kukanyagana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Apr 6, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tofauti kubwa imeendelea kudhihirika kati ya CUF Zanzibar na CUF Tanzania, baada ya maoni ya Hamad Rashid juu ya muswada wa katiba kupingwa hadharani na Naibu Katibu Mkuu (Bara), Julius Mtatiro leo.
    Akihojiwa kwanza kwa njia ya simu, Hamad alisema kuwa muswada hauna tatizo, na wabunge watafanya kaz yao vyema kuhakikisha kuwa Watanzania watapewa kitu wanachokitarajia. Muda mfupi baadae alihojiwa Mtatiro ambaye alisema muswada ni mbovu na msimamo wa CUF ni kuwa haufai. Alipoulizwa kuhusu maoni yaliyotolewa na Hamad kuwa hauna tatizo, Mtatiro alisema hayo yalikuwa maoni ya Hamad binafsi, na sio ya chama.

    Nikabaki najiuliza; CUF wana jukwaa gani refu la kuongelea zaidi ya bungeni?
    Kama jukwaa refu ni bungeni, CUF bungeni wanawakilishwa na Wazanzibar (ukiacha mh wa Lindi), na maoni ya Hamad, bila shaka ndiyo maoni ya CUF Zanzibar.
    Alafu nikajiuliza maoni ya Naibu katibu mkuu ndiyo maoni ya Katibu mkuu mwenyewe?!!!
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hapo ndiyo wana CUF wa huku bara waelewe kuwa wao ni maboya tu wenye chama wako huko visiwani,ieleweke wazi kuwa wazanzibari linapokuja jambo la kuhusu Zanzibar wao wanakuwa kitu kimoja bila kujali CUF au CCM, na kwa vile kule Zanzibar CUF na CCM wameunda serikali ya pamoja usitegemee kuwa Mzanzibari yoyoye hata akiwa CUF anaweza kuipinga CCM.Nyie wakina Mtatiro tieni akili, wenzenu wanawafanya nyie mavuvuzela tu.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri MTATIRO yeye aweke maslahi mbele ya CUF bara chama kiliasisiwa na Mapalala akaporwa na Kamahuru ya Pemba mwache asimamie wapenzi wa CUF Tanganyika bwana
     
  4. M

    Matawana JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 608
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Ningestaajabu kusikia Hamad akiuponda muswada uliotayarishwa na CCM A
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Hii kali,bara wanapinga visiwani wanakubali!! mwisho kabisa seif anapigiwa saluti Prf.anaangukiwa na saluti
     
  6. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunakaribia kupata jibu ya swali lillilokuwa linatusumbua kwa muda sasa kuwa kuna CUF mbili na CCM mbili yaani ya bara na visiwani? Kwani hii ndiyo pekee ingewezesha CUF kuwa mbia wa CCM na mpinzani kwa wakati mmoja

    Go - CUF Go!
     
  7. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe ndiyo maana wamechagua Dodoma na Dar pekee kwa sababu visiwani hawaoni tatizo na tukumbuke bara tuna more stake in the katiba after all visiwani tayari wana katiba yao na serikali yao.
     
  8. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CUF inakufa, na hii inatokana na dhambi ya usaliti. Wamepata kuunda serikali Zanzibar, sasa hivi CUF Zanzibar ipo upande wa CCM na kutokana na Chama hicho kuwa na nguvu huko, basi wanawaburuza CUF-Bara wawe kitu kimoja na CCM. Lakini ukweli ni kuwa CUF bara wanaanza kuchoka, Chama kitapasuka.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    wacha wafu wazikane.
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    I call upon Mtatiro, to review his future political plan...
     
Loading...