Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Wanachekesha; Wanapendekeza mabadiliko ya muswada...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Dec 2, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika vyama vilivyokosa mwelekeo jamani ni CUF. Nimesikiliza TBC hapa wanasema wamempa rais mapendekezo ya kubadili mswada wakati juzi tu waliupisha wao kwa kuunga mkono asilimia mia moja. Chama gani cha siasa ambacho hakina msimamo wamebaki kufuata upepo tu? Je, chadema wasingepinga mswada leo wangeleta mapendekezo ufanyiwe marekebisho?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Wanaugonjwa wa kucheka sijui unaitwaje vile kwa kidhungu
     
  3. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hysteria
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa si walichangia bungeni na kupitisha muswada tunajua walitaka chai juice wameambulia patupu.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    walikuwa wamesahau mambo 3 makubwa: mahakama ya kadhi,kujiunga na oic na ijumaa kuwa siku ya mapumziko
     
  6. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF kama Chama kikuu cha upinzani nchini lazima kitoe changamoto kwa chama tawala
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    CUF wanachekesha sana. yaani hicho ndo kiliwapeleka wakakutane na mme wao magamba. walichojadili ni sawa sawa kutoa mb*o na kuingiza p**mb*.
     
  8. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi ndo zile siasa alizosema RA wakati anaachia nafasi yake ya ubunge na nyinginezo (kujivua gamba).
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hasa kusisitiza umuhimu wa dini yetu kuwemo kwenye katiba.
     
  10. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa! chama kikuu cha upinzani wapi? au ndoto za Hamad rashid?
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    nimecheka mbavu sina baada ya kusikia majina ya walioenda ikulu.Ni jina la Julius Mtatiro tu lina tofauti na hayo mengine.Mengine yote yaliyobaki ni yale yale ya chama chetu.Hakika tunadumisha mila!
     
  12. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado NCCR,TLP NA UDP Kupeleka maoni yao.kazi kweli kweli
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kazi yao inaendelea..ni njia ya kuua nguvu ya CHADEMA katika hili,baadae watasema hata CUF nao wanahitaji mabadiliko katika hili kwa hiyo CHADEMA wasilazimishe..vingenevyo ni dalili mbaya kwa CUF kwa maana kwamba kuna uwezekano kuwa msimamo wa CUF ukawa tofauti kati ya CUF-Zanzibar na CUF-Bara..na hili linaonekana kupitia kauli ya Julius Mtatiro muda mfupi baada ya mswada huu kuwekwa hadharani.....kama hilo si kweli,basi hawa jamaa ni wahuni tena wanafiki wakubwa na waone aibu wakati mwingine,wanawachezea watanzania na kudhani kuwa uwezo wa watanzania kufikiri ni mdogo kiasi hicho?
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    kiongozi wa cuf bungeni angekuwa hamadi rashid asingekubali kwenda kwa jk kujidhalilisha namna hii. mnyaa hamna kitu. mmekula matapishi yenu wenyewe. msipende kuiga mtapasuka msambaa. bungeni mmepitisha muswada mkidai una maslahi kwa znz sasa iweje leo mseme mwaomba marekebisho? CUF is no longer a political party for the people.
     
  15. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    David Cameroun! Uliza ingine...
     
  16. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    usipojiangalia sana udini utaharibu mfumo wako wa kufikiri! Yaani hadi choo unakiona kimejengwa kwa system ya dini fulani.
     
  17. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Unajua hawa jamaa wanapelekeshwa na jamaa mmoja mwenye uchu wa madaraka bwana HR. nafasi yake ya kuchangia muswada wa katiba aliutumia kumponda Lisu badala ya kujenga hoja za kupinga muswada ule, wakaupitisha, umekula kwao na ndo wamegundua sasa wanajifanya wanajikakamua. :shock:Shem upon them. Ila hawa jamaa nina wasiwasi nao baadhi maana elimu yao na miswada inayopelekwa bungeni MMMMH!!! sijui. Nilishasema kuwa CUF ni bi mdogo wa CCM sasa ameona MZEE amamkaribisha Kidume home naye anataka ajitutumue ajioneshe kuwa naye ni wakaribu sana na MZEE wake. CUF na CCM mna siasa uchwara (R.A, 2011, Igunga)
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wana hysteria
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Julius Mwenyewe naona hilo jina la kazi, ukimuangalia vizuri kwenye paji la uso ni kama vile huwa anaswali kwa kubong'oka.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hapana mkuu,sina udini kabisa.Nilikuwa nachambua tu majina ya waliohudhuria
     
Loading...