Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wana mtaji wa kura ngapi arumeru mashariki?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Feb 10, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kila kiongozi wa Cuf alipokuwa anaongea na media kuhusu uchaguzi wa igunga akiwemo Mtatiro kauli hii ilitumika! 'TUNA MTAJI WA KURA 11000' wakaishiwa ktk uchaguzi.je arumeru mashariki bw. mtatiro kama katibu mwenezi ANATUELEZAJE?
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    KAFU hawana jeuri ya kwenda kule Arumeru kwa sasa. Labda kama ni mpango wa kwenda kugawa kura.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wafu wamefufuka?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Una maana CCM B?
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani mie napita tu!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nina safari ya Arumeru wiki ijayo. Nitafanya kazi ya kuhesabu Misikiti alafu nitakuja na jibu la swali lako lililotengeneza thread
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eeeh! Kwa niaba ya haooo wahusuka Eeeh! Kwa kuwa tulitenga tsh. 300milioni Kule Igunga tukagalagazwa Eeeh! Ukizingatia mufumuko wa bei na muhimu zaidi viMIJENGO havijakamilika eeeeh! Hasa kwa mketo yuko kwny finishing pande za mbagala na Julius mwny bado kwa kweli kijigorofa chake hakijafika mbali....naamini 500milioni itatosha kwa kweli.....Eeeh! KUHUSU MTAJI WA KURA KWAKWELI HIYO SIO PRIORITY...Tutawaachia tu hao CcMfsd na CDM teh teh! Usisahau helkopta itakuwepo kwa kuzugia japo siku Mbili za mwisho Kabla ya uchaguzi ili tubariki ufisadi wetu mdogo ndani ya "Chuki Ubinafsi na Fitna ooooh! Soree CUF"
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mmeshaanza chokochoko jamani, hebu acheni kuwatajataja marehemu isijemizimu yao kuwasumbua bure.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ili kudumisha ndoa CCM itamuachia jimbo mkewe CUF,hii ni zawadi ya Valentine day toka mume kwenda kwa mkewe.
     
Loading...