Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wameshtukia nini kidongo chekundu kwa ghafla namna hii??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ms Judith, Jul 14, 2012.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [TABLE="width: 0"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]Katoliki wasogeza mkutano wa CUF


    na Asha Bani

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]
    MKUTANO mkubwa wa hadhara uliokuwa ufanywe na Chama cha Wananchi (CUF) katika viwanja vya Jangwani jijini Dar es Salaam kesho, umeahirishwa kutokana mkutano wa kimataifa wa uponyaji unaoendeshwa na Kanisa Katoliki, jimbo la Da es Salaam.
    Taarifa ya Naibu Katibu Mkuu wa CUF Tanzania Bara, Julius Mtatiro, kwa wanachama na wafuasi wa chama hicho jana, ilisema kuwa mkutano huo umeahirishwa baada ya majadiliano ya muda mrefu kati yao, Kanisa Katoliki na mamlaka za wilaya ya Ilala.
    “Tumekubaliana kuwa Wakatoliki waendelee na mkutano wao wa kimataifa wa uponyaji ambao utachukua takriban mwezi mzima.
    Maombi yetu na yao yalifika pamoja sasa kilichofuata ni kukubaliana na kwa sababu chama chetu hakina makuu tumekubali kuwapisha wenzetu kwa sababu itakuwa vigumu wao kukatisha mkutano wao halafu waendelee tena,” alisema Mtatiro.
    Alisema kuwa walitizamia kupata kiwanja kingine lakini utafiti umeonesha uwanja huo wa Jangwani ndiyo pekee unaoweza kuhimili shughuli za chama chao kwa Mkoa wa Dar es Salaam, kwa hiyo wanasubiri Wakatoliki wamalize kisha watafanya mkutano wao.

    Mtatiro aliongeza kuwa kwa sasa wanaendelea na operesheni mbalimbali na wiki ijayo watakuwa mkoa wa Morogoro kwenye baadhi ya wilaya.
    Hivi karibuni vyama vya siasa vya CCM na CHADEMA vimefanya mikutano ya kuhamasisha uhai wake jijini Dar es Salaam iliyofanyika kwenye viwanja hivyo vya Jangwani na kuhudhuriwa na maelfu ya wafuasi.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    chama ... cha watu makini.... CUF
     
  3. t

    tarizle Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kweli chama cha watu makini ila siasa itabaki kuwa mchezo mchafu......
     
  4. D

    Dabudee Senior Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama CCM walikwishafanya mkutano inatosha sasa CUF wanataka kurudia yaleyale au ni kukazia?
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    wameogopa kuwa na mskitiki wao maarufu wa Mtoro sasa wanataka kuonyesha kwamba si Uislam ni Chama kwa kwenda Jangwani
     
  6. m

    mtznunda Senior Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nn sasa yaani udini umekujaa moyoni sasa ushaanza kutokea machoni,huoni chochote zaidi ya udini habith la amar ww
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    We jamaa mjinga kweli!
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa njiwa, Lunyungu, mtznunda Dabudee Chatumkali, na wengine,

    hebu angalieni statement hii:

    concern yangu ni kuwa, iweje siku zote CUF wamekuwa wakifanya mikutano yao kidongo chekundu ila sasa mtatiro anasema ni jangwani pekee ndo panaweza kukusanya wanacuf wa dar. wale waliokuwa wakikusanyika huko nyuma ni wanacuf wa wapi? au ndo mtindo wa kuiga mikumbo ya ccm na cdm waliowatangulia? ina maana ubunifu siku hizi umeisha kabisa hadi kila kitu watu wanaigana? hata viwanja vya mikutano imekuwa kuigana?

    hahahaaaa

    mbarikiwe sana wapendwa

    Glory to God!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...