Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf wamelishwa pipi na ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkorosai, Nov 19, 2010.

  1. M

    Mkorosai Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ni chama cha watu watano ambao CCM iliwaainisha na kujua kuwa walikuwa wanataka madaraka tu basi. Watu hao ni Maalim seif, Prof Lipumba, Juma Duni, Jussa na Hamad Rashid. wengine wote kwenye hicho chama ni wafuata mkumbo na hawana wanacho kiweza.
    Baada ya Dr. Shein kuwateua Maalim Seif na Juma Duni kwenye serikali yake amekamilisha mzunguko alioanzisha B.Mkapa kumteua Hamad Rashid kuwa mbunge na J.Kikwete kumteua Jussa ktk bunge lililopita. Sasa hivi CUF watajipendekeza kwa namna yoyote ile, ili CCM wawaonee huruma wamteuwe Lipumba naye angalau aingie bungueni.

    Sasa CUF hawawezi kusema chochote dhidi ya CCM maana sasa wenyewe ni wafadhiliwa wa chama cha Mafisadi!
     
  2. K

    Kachest Senior Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF wameisha olewa na CCM wewe unategemea nini mtu na mkewe?
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa staili hii ya CUF kwa kweli ni kama hatuna upinzani maana walilia sana kumbe wanataka madaraka sasa wamepewa wananyamaza ''' kweli ukistaajabu ya Musa utaona Ya Firauni '''
     
  4. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toeni chuki zenu hapa. Cuf wanastahili. Wamepoteza damu nyingi kupigania haki. Chadema hawajapoteza damu hata moja ila tumeona "wameua". Mtaingiza nchi pabaya. Mnaibua hoja mfu. Mmsehau prof. Alivunjwa mkono kwa kudai haki. Dr. Kavunjika mkono ******. Kuweni rational!!!
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lakini usimtukane mamba wakati hujavuka mto, leo cuf usishangae kesho chadema wakabadili misimamo...
     
  6. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huna any rationalism,Cuf walistahili nini? kunyang'anywa ushindi wao chaguzi zote zlizopita?is that what you mean they deserve!!!.Wamepigania haki yaooo! je wameipata? just tell us haki gani wameipata,kuteuliwa kuwa viongozi ktk serikali sidhani kama ndicho walokuwa wakipigania.Walopoteza damu ni wazanzibari walohitaji ushindi wao,hawajaupata hadi leo.Chadema wanahaja gani ya kumwaga damu kudai haki yao?? hawa ndio rational,wanaofuata mianya ya kisheria na katiba kudai haki yao pasi na kumwaga damu.Dr kavunjika mkono akiwa kazini wakati wa campain,Prof alivunjika mkono akiwa kazini pia,na si katika yale mapambano ya wanzanzibari na askari.Would you be a great thinker please!!
     
  7. S

    Shkh Yahya Senior Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr. alivunjika mkono, umasehau?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wamelishwa ile kitu ya tabora
     
  9. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CUF ndio tayari yamewakuta
     
  10. M

    Mswahela Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati Wabunge wa CHADEMA wanatoka nje ya ukumbi wa Bunge jana, Wabunge wa CUF waliungana na CCM kuimba wimbo wao maarufu wa CCM, CCM,CCM. What a shame !!!
     
Loading...