Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf wamefanya nini pemba toka washike majimbo hayo ili tujifunze?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rimbocho, Nov 28, 2010.

  1. r

    rimbocho Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, naomba mnijuze mambo waliyo yafanya kule pemba hawa jamaa wa cuf ili nasi tujifunze kuchagua upinzani. huku bara tumeshuhudia Karatu na kigoma ndio maana Chadema wakaweza kuendeleza ushindi zaidi baada ya mifano hiyo michache, je wenzetu wa Cuf wamefanya nini pemba??
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwani kabla ya mfumo wa vyama vingi walifanya nini?
     
  3. M

    Mkorosai Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliendeleza chuki dhidi ya CCM ingawa kwa sasa wameanza kushindwa na kuipunguza. Pia wameendeleza dini yao ya Islam na kuttafuta nafasi za Wapemba ili waweze kufanya biashara Dar
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuendeleza ugaidi nadhani mumesikia walichofanya hivi karibuni!
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    CUF hawajafanya chochote na hawatafanya chochote
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pia kunatetesi marekani wanataandaa muswada wa kuwanyima visa wapemba
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wameteka mioyo ya wapemba kiasi kwamba hawasikii wala hawaambiliki lolote linalohusu CCM
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..CCM wamejaribu kila mbinu kujipenyeza Pemba lakini wameshindwa.

    ..vyama vingine vinapaswa kujifunza mbinu za kupambana na CCM toka kwa CUF.

    ..huwezi kuchakachua kura za CUF Pemba, labda uchakachue Unguja.

    ..pamoja na mapungufu yao, kuna mengi mazuri ya kujifunza jinsi ya kuiondoa CCM madarakani.

    NB:

    ..kwanini CUF Bara hawajifunzi toka CUF visiwani?
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    You have nailed! CUF Zanzibar are politically ten years ahead of all opposition parties in mainland
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
     
  11. J

    John10 JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adui yako siyo CUF au CCM au CDM. Adui wa umaskini wako ni kushindwa kuelewa maana ya demokrasia. Uchumi wa nchi, maisha bora, hayaletwi na wanasiasa, ni akili yako ndiyo itakayokusadia.
     
  12. J

    John10 JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekani siyo wabaguzi kama ilivyo TZ. Marekani haitobagua kumpa mtu Visa kwa sababu ni Mpenba, Mchagga, au Mhehe. Marekani ni Taifa liliondelea kiuchumi, mawazo, na idea zenye kuleta mshikamano kwa Wananchi wake, pamoja na dunia nzima. Marekani siyo kama TZ, Marekani haiongozwi ni VIHIYO.
     
  13. M

    Mkorosai Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Never never on earth! ask them how many seats dothey have on the mainland? ask them how many votes they managed to get countrywide compared to CHADEMA? I think ( ready to be corrected) the ratio was 1:4 labda they are ahead in encouraging terrorism!
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    I like this we have some good 'animals' in JF, my dear I meant because they have serikali ya mseto then they are far 'politically' than mainland, not that I have never mentioned chadema in my case!!!
     
Loading...