Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf wajitoe sasa katika suk !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maseto, May 18, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 680
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Msimamo wa CCM kuhususiana na Muungano ni huu ulivyo sasa.Msimamo huu ni tofauti kabisa na ule wa CUF ambao ni Muungano wa Serikali tatu.Kwa kuwa mtazamo huu unazua tofauti za msingi kabisa kati ya vyama viwili vinavyounda serikali ya umoja wa kitaifa,hususan kule zanzibar,napendekeza CUF wajitoe sasa katika serikali hiyo wasije wakakosa uhali wa kuwepo kama chama.
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huna hoja, CUF ipo katika serikali na 2015 itachukua serikali kamili ya znz.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    hii ni tetesi au maoni yako?
     
Loading...