Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF waigawia ofisi yao CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Oct 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida CUF wameamua kutupa sisi CHADEMA ofisi yao ya tawi waliyokuwa wanaitumi.Tayari tumeshafuta maandishi ya CUF na kuandika maandishi ya CHADEMA na kupandisha bendera.

    Mungu akijalia kesho Jumamosi tutafuta nembo ya CUF Iliyoandikwa wakeleketwa wa CUF na kuandika WAKELEKETWA WA CHADEMA.Hili tawi la CUF ni lile ambalo lipo KURASINI DAR ES SALAAM karibu na MSIKITI MDOGO hapa relini.

    Natumia nafasi hii kuwashukuru wanaCuf na CCM wanaoendelea kuiunga mkono CHADEMA.

    Asanteni sana.Mia
    chadema3.jpg
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapo safi sana..
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni ofisi tu au hata wadau wamejiunga na cdm?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Habari njema sana
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe kazi ya chadema ni kuuimaliza cuf na siyo ccm ?

    Ndio naanza ku-learn ndio maana wanapewa fedha na kada wa ccm

    Safi sana
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    iko sawa wakuuu
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na wadau wa CUF waliokuwa wakiitumia hiyo ofisi wamekwenda wapi? Au nao wamehamia ''airtel'' chadema!

    Kazi nzuri, keep it up!
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuimaliza cuf ni kuimaliza ccm indirectly. Mshirika wenu akishamalizika sasa tutabaki kuwabomoa nyie ccm directly!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    masaburi at work
     
  10. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    chadema vyema
    peoples power
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nyie jimalizeni kwanza wenyewe halafu sisi tutakuja kumalizia tu...
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we raia upo..
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nguvu Ya Wengi
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thubutu tunawafadhili mtatuweza wapi?

    CCM we set agendas to be followed by chadema other folks..
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema ni ccm C
     
  16. m

    moshijeff Senior Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM NI JESHI LA UKOMBOZI, ila kwa wale wanaofikiri kwa kutumia tumbo na wavivu wa kufikiri kama ccm wanaifikiri tofauti sana.
     
  17. b

    boybsema Senior Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    peoplez power!
     
  18. p

    pimbika Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwendelezo mzuri. Mung ibariki Chadema.
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa sababu cuf na ccm ni mke na mme, cdm itaangamiza vyote kwa pamoja. hiyo siyo siri, kwani ww hujui kama cuf ndiyo ccm?
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi nipo ndetichia..
     
Loading...