Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF waiga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Mar 25, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameanza mkakati rasmi wa kuchangia chama kwa kutumia mtandao wa zantel. Mpango huo umezinduliwa huko zanzibar na Profesa Lipumba ktk mkutano wa hadhara. Je ni mpango ule ule wa kuiga chadema?, je wasingeanza chadema wangeiga nini?.
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wangeiga kutafuta wachagaa tuu, na wakristo tuu.
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Tunawakaribisha, sisi siyo wachoyo wa Mawazo.
     
  4. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeisikia hiyo taarifa kwenye Habari ITV ni jambo zuri pia kwa Cuf. Ila mwambieni Jusa aache udini wake hautamsaidia kitu jamaa ni mbaguzi sana!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui ni lini Prof Lipumba ataanza kujenga chama chake? CUF Zanzibar ni ya Maalim Seif na ni tofauti kabisa na CUF ya Bara. Unless Lipumba ameajiriwa na Maalim Seif na kuna kitu kinaambia Bara wameuziwa mbuzi kwenye gunia. Prof mwenyewe anazugazuga kwa siku kadhaa anatokomea zake ughaibuni.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zantel
    Zanzibar
    CUF
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sio dhambi kuiga jambo jema,anae igwa hukumbukwa daima
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    cuf- hakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. m

    majogajo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaiga mbinu ya chadema ili chadema waonekane kama hawana jipya......walianza na helcopita wakaiga.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona kumbukumbu zangu zinaonyesha kwamba CCM ndio walikuwa wa kwanza kutumia mitandao ya simu kuchangisha pesa au kumbukumbu zangu zimepotea kidogo?
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi updates za kampeni huko Vijibweni?
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lipumbu hakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......sawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa RIP CUF
     
  13. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maandamano yalianzishwa na CUF chadema wakafuata, Waliiga?
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Oya mambo gani tena unaleta hata kama ni kweli ccm walikuwa wa kwanza kuchangisha kwa kutumia simu na zile scrach cards zao ni lazma useme? cdm ndio wa kwanza jamani mwacheni Kimbunga na kumbukumbu zake! wanachama wa cdm wananitia shaka sana.

    Naona mjumbe wa baraza kuu taifa amepigilia msumari kuwa hata wao walikaribishwa na waanzilishi na hawakuwa wachoyo kwanini wao wawe wachoyo?
     
  15. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna ubaya kuiga vitu vizuri, nawapongeza:A S 41:
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbukumbu zako zimezeeka tuambie ni lini CCM walianza kuchangisha
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Madhara ya breakfast ya Urojo. CCM hawajawahi kuwa wa kwanza katika hilo
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chadema ni wabunifu. Huigwa na wengi siyo CUF tu.
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwani hamjui kwamba CDM ndiyo Inayoongoza nchi vyama vingine including CCM ni WAPINZANI (read WAIGAJI)

    Case study MCHAKAO WA KATIBA MPYA hauko kwenye ILANI ya CCM uko kwenye ILANI ya CDM. CCM wameamua kutekeleza ILANI ya CDM baada ya kuona ilani yao ni MANUNGA YEMBE au HATEKELEZEKI.
     
  20. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swala kuchangisha kwa mtandao wameanzisha ccm tokea uchaguz mkuu wa 2010...
    Madai ya katiba mpya na tume huru ya uchaguz km tutakuwa na kumbukumbu mzur yalianzishwa na cuf na madai haya ndio yalisababisha kuvunjwa mkono pr.lipumba pale mbagala zakheem na siku inayofuata tulishuduia mauaji ya kutisha kule znz hii ilikuwa mwaka 2001.kwakwel chadema wanacopy na kupest tu hawana jipya!!
     
Loading...