Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF waibwaga CCM kesi ya uchaguzi Kilwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Oct 13, 2011.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kuanzaia saa 2 had 7 katika viwanja ya mahakama ya kilwa masoko umati wa watu ulikuwa umejaa na FFU wengi wamemwagwa eneohilo,ilikuwa ni katika kusubiri hukumu ya kesi iliyodumu takribani mwaka mmoja ambapo aliyekuwa mgombea wa ccm jimbo la Kilwa kusini wa Bw.Ramadhani Madabida alifungua kesi dhidi ya mbunge mchaguliwa wa CUF.Mh.Suleman Bungara(maarufu kwa jina la *****).Miongoni mwa tuhuma za CCM waliwatuhumu CUF kumchafua mgombea wa CCM na kwamba kunawapigakura 16 wa ccm walinyimwa kupiga kura.Baada ya masaa 4 ya kusomwa hukumu na jaji Fatma kutupilia mashtaka ya ccm dhidi ya CUF viwanja vya mahakama viligeuka ukumbi wa Sherehe kwani wakazi wengi wa jimbo la Kilwa kusini hasa wafuasi wa CUF walikuwa wamejaa mahakamani hapo kujua hatma ya kesi ya Mbunge wao.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa nani kashida m wingine? cuf=?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa naona ulikuwa ni mpambano wa mtu na mai waifu wake
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kumbe hata ninyi mnasema cuf ni ccm b? Mbona wakisema cdm hivyo mnakuwa wakali? Au ndio stori ya kunya kwa kuku au bata!?
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    mume alimshaki mke au ilikuwa bado wakati wa uchumba? cuf ni historia tz bara lete habari nyingine tafadhali.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida mme akipigwa na mkewe lazima imuume.........!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ukisema ninyi una maana hata mimi .Ukumbi huu ni wa JF si Chadema wala nini.Sisi watanzania tunasema kamba KAFU na CCM ni wale wale sasa Chadema unaitaja hapa kwa lipi ?
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mama kubwa kwani ma konda hawana haki ya kutembelea JF na kupost mada?Acha u selfish.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nampa hongera huyo Jaji kwa kukata hukumu haraka, mbona kesi nyingine za uchaguzi hukumu hazitolewi mapema? Yaani wanataka hukumu zitolewe 2014?

    Majaji wanaosikiliza kesi za uchaguzi wajipange sawasawa, wasitoe mwanya wa kucheleweshwa usikilizaji; wao Wasomi wa sheria ndio wanaosema; JUSTICE DELAYED IS JUSTICE DINIED.

    Mahakama zijipange sawasawa.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wamekubaliana
     
  11. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuulize jaji ila kwa kukusaidi cuf wameshinda kesi na mh.bungara ataendelea kuwa mbunge
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Bibi na bwana wakigombana nyumbani,waache wenyewe mpaka wataelewana,lakini ukiwaingilia wakipatana utabaki na naniii eeh!!mtoto wa mama.
     
  13. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mh.bungara kwa kushinda kesi.niwapongeze pia makomandoo wote wa cuf kwa kushinda kesi
     
  14. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibi na bwana wakigombana nyumbani,waache wenyewe mpaka wataelewana,lakini ukiwaingilia wakipatana utabaki na naniii eeh!!mtoto wa mama

    KAMA JINSI MUAFAKA CHADEMA NA CCM IGUNGA ETI KUTOPIGANA TENA.
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Umenishtua hii lugha uliyotumia hapa ni kali sana, sijui kama ni mimi tu jamani.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    We mjibu mama kubwa.........mume alimshitaki mke?? au walikuwa wachumba wakati wakishitakiana??
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    usishangae............konda huyo, hiyo lugha ndio lugha yake ya kila siku!!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona jinamizi hilo halitaishia Kilwa bali litajongea mpakaa jijini Arusha. Ni suala la muda tu.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapa CCM B ndo imeshinda
     
  20. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aha aha..mkuu ctaki kupigwa ban maana mwenzangu una hati miliki.
     
Loading...