Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF wafuata mkia wa CHADEMA kuwaunga mkono maandamano nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DJ CHOKA FREDY, May 29, 2011.

  1. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha wananchi CUF kimeamua kuandaa maandamano ya nchi nzima ya kupinga mauaji na unyanyasaji wa haki za binadamu unaofanywa na jeshi la polisi hapa nchini, hayo lalielezwa na naibu katibu mkuu wa CUF Julius Mtatilo wakati alipokuwa akitoa tamko hilo mbele ya waandishi wa habari.

    CUF ilidhihilisha kuwa kumbe CHADEMA wako sahihi kabisa jinsi wanavyofanya maandamano yao japo vyama vingine vya siasa vinawapinga,

    Haya maandamano ya CUF wameamua kuyaandaa baada ya mtu mmoja kupigwa risasi na polisi na kufa hapohapo huko Tabora na mbunge wa viti maalumu kukamatwa na polisi kwa kusema kuwa anafanya mikmutano bila kibali..
    Hayo ndiyo yaliyojili ndugu zangu
    Chanzo cha habari ni CLOUDS TV.
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maandamano yafanywe na wengine akifanya CDM ni jambo baya! Mwisho wa siku wote watarudi kudai haki zao zinazo potezwa kwa maandamano ama kama yale ya Afrika Kaskazini au kama ya CDM. Peoplezzzzzzzzzzzzzzzz Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kumbe cuf ipo..nilishawasahau,...
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mmeona eeeenh!! Chadema tulisema mkayapuuza
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani ndoa yao vipi tena?
    i mean CCM na CUF wametengana?
     
  6. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilifikiria CUF wame forego their civil liberty kutokana na ushirikiano wao na ccm, kwa maana wamepiga kelele sana kuwapinga chadema wanapopigania CIVIL LIBERTY za watanzania kwa kutumia nguvu ya umma.

    Ukistaajabu ya musa, utaona ya filauni!
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Masheihk watakubalikweli?
    naomba wakemee kabisa hii kitu!
     
  8. g

    gambatoto Senior Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajipange kwanza ndio waende kwa wananchi.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndoa yao imekuwa marriage of betrayal and convenience!
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CUF kuna mke mdogo na mkubwa, mke mdogo ndio hawara ya CCM na mke mkubwa hayuko tayari kuchezewa na mwanaume mwingine, hapo ndo patashika ya nguo kuchanika mwaka huu.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CUF ina mke mkubwa na mdogo, mke mdogo katekwa na dume lenye uchu wa vimwana, mke kubwa kakataa kwani nuksi kwake kuchanganya damu. Mwaka huu ni pata shika ya nguo kuchanika, piga huku piga kule, kila wanapojaribu kugeukia kupata nafuu ni makonde tu, kweli inakolea.
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CUF washakufa kisiasa, sio wabunifu kabisa!
     
  13. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu nao ni ujinga wa kisiasa kama sio upumbavu. hata wakiuawa wayu wangap kwa kuwa tu inaaminika ni wafuasiw a chadema basi cuf hawaandamani kupinga wala hawawaungi mkono chadema katika kupinga, akiuawa mmoja tu anayesadikiwa kuwa mwanachama wa cuf utasikia,,, aaa kumbe chadema wao sahihi!!... mazezeta haya!! ndo yanaamka sasa na kubaini uvunjwaji wa haki za binadamu baada ya mtu wao kuuawa. kumbe hata mtu wa ccm akiuawa na ccm wataamka!

    siasa gani hizi hadi watu mtu wako auawe ndo ujue thamani ya binadamu na ukatili wa polisi? ina maana tanzania ya leo chama kinapanua domo lake pale tu mwanachama wao anapouawa?

    nashauri chadema wajitokeze katika maandamano yatakayoitishwa na cuf kulaani mauaji haya ili kuonyesha kuwa chadema wanalaani mauaji ya raia yanayofanywa na polisi bila kujali itikadi za kisisa na hapo watadhihirisha ukomavu wao na kupata crediti zaidi katika harakati zao za kutetea haki za binadamu
     
  14. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuki kwa binadamu ..... sasa bado CCM wenyewe kuandamana
     
  15. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    CUF ipo tena niliiona jana nikashangaaaaaaaaaaaaa,, ila sasa iko maji ya shingo :smow:
     
  16. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mmoja wa binti yao aliyeolewa Tabora kapigwa kipigo sana na wakaamua kuvunja uvumilivu :smow:
     
  17. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naomba maandamano ya CUF yaongozwe na viongozi wakuu wa CUF akiwemo Maalim Seif. Bila Maalim Seif hayo maandamano hayatakuwa na maana kwani chama bila viongozi wakuu ni unafiki na uzandiki.
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mashehe walishakataa habari ya maandamano sasa apo vipi?
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,554
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Chadema ni kama katapila linachonga barabara na wengine wanafuatia,tulivyoanza Chadema kufanya maandamano Cuf walitutupia vijembe sn Leo wanakula kile kile walichokitapika.Chadema go go go peoplesssssssss powerrrrrrrrrrrrrrr .
     
  20. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,554
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha watakosa watu wa kuwasikiliza?
     
Loading...