Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Wachapana Makonde Dar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Jun 21, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    MCHAKATO wa ubunge wa Viti Maalum jimbo la Segerea kupitia Chama cha Wananchi (CUF), juzi uliingia dosari baada msimamizi wa uchaguzi huo kutoweka na masanduku ya kupigia kura huku baadhi ya wanachama wakichapana makonde.
    Tukio hilo, lilitokea usiku wa kuamkia jana katika ukumbi wa Ukonga Hill Tec uliopo Banana Dar es Salaam, mara baada ya zoezi la kupiga kura, ambapo inadaiwa wagombea wawili katika kinyang’anyiro hicho, Asha Bani na Ashura Mustafa walikuwa wakisubiri matokeo na mara ghafla uliibuka mzozo wa kutaka matokeo yasitangazwe kutokana na kile kilichodaiwa Bani ameibuka na ushindi.

    Mashuhuda wa tukio hilo waliliambia Tanzania Daima kuwa msimazi wa uchaguzi huo aliyefahamika kwa jina moja la Zumba, alishindwa kufanya hivyo kutokana na idadi ya kura kuzidi.

    “Kulikuwa na vurugu kubwa, msimamizi alidai kura tano zimezidi kutoka kwa wajumbe na kudai hawezi kutangaza matokeo ya uchaguzi huo, na kukimbilia makao makuu kwa ajili ya ufafanuzi zaidi,” walisema.

    Kwa mujibu wa mashuhuda hao, msimamizi huyo alifika makao makuu, alishauriwa kuhesabu kura hizo, ambapo alishindwa kutii amri hiyo na kushikilia msimamo wake.

    Hata hivyo, Tanzania Daima ilipowasiliana na Zumba alikiri kutokea kwa matukio hayo, na kudai alishindwa kutangaza matokeo kutokana na sababu za msingi zikiwemo za kuongezeka kwa kura tano za wajumbe huku idadi kamili ikiwa 110.


    Source: Tanzania Daima.
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ngunguli jino kwa jino, jicho kwa jicho, bichwa kwa bichwa. wanatuchafulia upinzani hawa jamaa.
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mapema hiviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii??????????????????????????????????????????
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    bado duni haji atwangane makonde na maalim seif
     
Loading...