Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Waandamana Kuipinga DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DMussa, Feb 7, 2011.

  1. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimekutana na umati mkubwa wa wafuasi wa chama cha CUF ukiandamana kuelekea viwanja vya Kidongo Chekundu. Haya maandamano kwa mujibu wa matangazo wanayopita wakiyatoa ni kwa ajili ya kupinga malipo kwa kampuni tata ya DOWANS.
     
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Huo ni kama mchezo wa kuigiza tu. Hao CUF sasa wamechanganyikiwa na sasa wanajaribu kujipatia uhalali wa upinzani huku bara wakati watu wamekwisha wakataa. Maandamano hayo wala hayatakuwa na impact yoyote.
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanaandamana nini wakati mfadhili mkubwa wa CUF ni Rostam? Waache unafiki........
    CUF wamekuwa wakifuata mael;ekezo ya January Makamba, namana ya kuendesha kampeni nk....na Makamba ndiye kuwadi mkuu wa Rostam....sasa hawa wahuni wametoa wapi uhalali wa kuandamana?
    Na vipi, mbona hawapigwi mabomu ......
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani maalim seif ananguvu gani kwenye muungano!?
    Hawezi kuongea kitu chochote kwenye selikari ya TZ!??
    Au nimekwenda mbali nisubili katiba ijayo!
    Inawezekana sijui!!
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chini ya uongozi wa mtatiro tutegemee kuona maandamano kila wiki hata yasiyo na kichwa wala miguu.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JULIAS MTATIRO NI CDM inborn anatafuta popularity ili aje CDM akiwa jina kubwa. NIMEONA WAANDAMANAJI NI WACHACHE KISA WANADAI SI VEMA KUANDAMANA AGAIST mtu wao Jk na wanajutia kuandamana kwa suala la katiba kwani CUF kwa sasa hawataki tena mabadiliko au katiba mpya.
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CUF wamechoka waacheni waendelee kutapatapa, Maalim naye yupo katika maandamano??
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,807
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    CUF wameonyesha njia tuwaunge mkono tuache unafiki wa kudhani hakuna jambo jema linaloweza kufanywa na chama kingine cha upinzani zaidi ya CDM.Hongera CUF hongera J Mtatiro kazi mnayoifanya ni kubwa na ngumu ila ipo siku Tanzania yenye neema,haki,usawa kwa wote utaonekena.
     
  9. b

    bonvize Senior Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hao CCM 'B' hawana jipya kamati kuu ya CCM si ilishatoa tamko
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanapinga malipo ya DOWANS au wanaunga mkono hotuba ya JK ya tarehe 5 Feb 2011?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wako serious na wanayoyafanya?
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Nauliza swali kwa afande Kova, kwani mtandao wenu wa intelijensia umesemaje safari hii?
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    CUF imepoteza muelekeo sasa inachokifanya ni kama kujijenga upya kupitia maandamano na matamko ya kila kukicha ili ulimwengu utambue kuwa nao wapo na si sehemu ya CCM kama ilivyo visiwani.
    Ndiyo maana hata humu JF sikuona watu wakikumbusha kuhusu kujuzana kwa ambao wangekuwepo eneo la tukio. Haya yote yanaratibiwa na J. Mtatiro ili angalau hiki chama kisife kifo cha mende!
     
  14. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani nimeuliza Maalim Seif naye yupo katika hayo maandamano?
     
  15. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, hao KAVU wanaandamana kweli! ina maana CCM inajipinga yenyewe, hao ninavyojua ni CCM !!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    WANAANDAMANA KWANI LEO IJUMAA......? aaah ndo maana wako wachache, wamesehau siku yao ya maandamano
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yupo ikulu anapata gahawa!!!!!!
     
  18. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu hiyo si ajenda yao, yao ni ile ile ya kila siku, MAUAJI PEMBA sasa bahati mbaya ajenda hiyo imefunikwa na muafaka ambao wanauchekelea kumbe CCM imewazunguka. Kukosa elimu ni tatizo kubwa... You can easily be tricked like CUF.
     
  19. N

    Njaare JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CUF kama jumuiya ya CCM inafanya maigizo kama walivyofanya maigizo wenzao wa UVCCM. Wiki ijayo itakuwa ni maigizo ya UWT na ile nyingine tutashuhudia maigizo ya jumuiya nyingine yaani UDP
     
  20. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Humu hatuungi mkono waislamu kamwe. Waislamu hawajasoma na sisi tumesoma kwa hivo wao hatuwezi kushirikiana nao.
     
Loading...