Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF waambieni wanachama wetu waache fujo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tutaweza, Oct 19, 2012.

  1. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kataa kubali; pigana bisha.
    Asilimia kubwa ya wanaofanya hizi fujo zinazoendelea kwa Zanzibar na Dar es Salaam ni wanachama wa CUF.
    Sasa viongozi wa CUF hembu waambieni waambieni wanachama wenu waache fujo, mwisho wa siku zitawatokea puani.

    NB: Sijamaanisha kwamba wametumwa na CUF kufanya fujo, nimesema ni wanachama wa CUF

    This is the fact from my point of view
     
  2. K

    KIRUMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ni waislamu na waislamu ni CUF
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mbege na mirungi toka Moshi na Arusha inapatikana hapa Dar? Kwa akili za hawa, zilishambuliwa Mbagala ni ofisi za CHADEMA!
     
Loading...