Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF vipi? Mbona siwasikii tena wametokomea wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Oct 25, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau wa Jamii Forum najaribu kujiuliza na kufikiri mara 2 mbili lakini sipati jibu! Hivi hawa jamaa wa CUF wamo kwenye ulingo kweli au hawajielewi baada kufunga ndoa ya mkeka kule Zenji Bar?? Naomba kuwasilisha. [​IMG]
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wanashughulikia Rufaa ya Viongozi wa kitengo chao cha uhamasishaji maarufu kama uamsho
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,411
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    V4c iwapi wandugu!!
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,880
    Trophy Points: 280
    Wapo Arusha japo kila wanapofanya mkutano wanaambulia kupigwa na nyanya mbovu.

    Nwy, Wanajaribu lakini.:A S cry:
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wapo nchamba wima wala tende na aluwa,wakitoka hapo nasikia V4C inaenda kuchakaza mbeya mjini,mwanza mjini alafu watamaliza kwa msigwa iringa mjini...........sina mbavu kwa kicheko,mtatiro hivi mzima kweli
     
  6. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walifikiri watanzania wanadanganyika, wakati wa Prof. Lipumbu kustaafu siasa umefika! Huku arusha wanazomewa kila Kona!
     
  7. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu CUF wananyonyesha ndo maani siku hizi uwaoni...kwa taarifa yako CUF walijufungua mtoto anaitwa ADC,kwahiyo usiwalaum kwa kutooneka coz mtoto wao bado ni mchanga hivyo anahitaji uangalizi wa karibu kutoka kwa mama yake...
     
  8. m

    malaka JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapo wanatunga single mpya. V4C haijauzika.
     
  9. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wake wa ccm-a wanaitwa wazee wa photocopy.......wanasubiri kukopi kwa chadema....wanasubiri cdm wakipita na wao ndipo wnapita na hata kauli mbiu husubiri kwanza chadema waanze alafu wao huja na ya kwao ya inayoelekeana na hiyo mfano mdogo....
    Operation sangara walikuja na ya kwao
    m4c na wao walikuja na ya kwao
    cuf wana fikra mfu
     
  10. chagaboy

    chagaboy Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aslaam aleykum!
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa tamu km asali we hujui tu mpaka leo?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huwasikii uamsho?
     
  13. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako bize na rafiki zao uamsho,si unakumbuka juzi wamechoma maskani ya ccm! Cuf ni active sio mchezo!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hatutaki makanisa yachomwe waacheni wapumzike CUF
     
  15. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanatafakari poeresheni yao ya Mbagala.
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanapanga kuchoma kanisa la Katoliki la st joseph posta
     
  17. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CUF wameshashika dola. Unataka wapige kelele za nini?

    Wote wana njaa tu.
     
  18. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,257
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    fedha walizo pewa na ccm zimeisha inabidi waende wakajieleze upya ili jamaa wawape tena ili waendelee na siasa za zilizo kosa mvuto.
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Wako likizo hela ya kufadhili kampeni zao imeelekezwa kwenye chaguzi zinazoendelea!! Subiri kidogo, chaguzi zikiisha utawasikia!! Chezea Nyinyiemu weye!
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi wamejipambanua kwa sura tofauti ya UHAMSHO.
     
Loading...