Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF vipi katibu mkuu anakuwa mwenyekiti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jan 1, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Najua mtasema mbona hata CCM katibu mkuu ndiye mwenyekiti wa sekretarieti. Lakini ile inapaswa kuwa kamati ya utekelezaji wa maamuzi na kama CUF wanavyoiita kamati ya utendaji. Ina maana yupo anayeamua (labda kamati kuu au baraza) na kamati inasimamia utendaji. Lakini hili la sasa la kuwashughulikia waasi naona katibu mkuu kawa mwenyekiti kamili.

    Kisha mna makatibu wasaidizi wawili, mmoja anasikika sana Tanganyika na Zanzibar na mwingine amekaa kimya tu akimwacha huyu wa huku abwabwaje. Hata minutes za vikao anazimwaga JF bila wasiwasi. Sasa huyu ndiye katibu mwa mwenyekiti maalim? Kuna nchi duniani zina rais wa heshima asiye na meno kama ilivyo kule Israel, ujerumani na India. Ndio nafasi ya Lipumba CUF?
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nasikia kesi ya HR mwenyekiti wa kikao ni SSH.... makubwa haya!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Nlikuambia kule kua mtuhumiwa ndie hakimu wa kesi yake mwenyewe!!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,555
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo kama mwana JF ana katiba ya CuF aiweke jamvini tupate kuidodosa na kujua zaidi!!labda wako sawa kutokana na katiba yao...ambayo waliibadilisha hao hao wa 2 ambao leo wanagombana....wakiwa kizuizini kwa muda mrefu sana!!!
     
  5. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani CUF ni kama Popo, hawaeleweki, chama kina makamu mwenyekiti, sasa anafanya kazi gani?.
    Hapa ndipo tunapojua kuwa CUF ni Maalim, kazi kwelikweli, sasa ambu fikiria hao ndio unawakabidhi nchi sijui itakuwaje?.
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CUF ni NGO tu!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Waache wafu wazikane wenyewe!!.........
    kama wasipoelewana shura ya Maimamu itaingilia kati kusuruhisha.
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF ni maalim hilo mbona liko wazi, Yule Mnyamwezi amewekwa tu hana meno kama m/kiti.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu umenifanya nicheke mwenyewe!!!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kafu kafuaneni tu!
     
  11. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama wako sawa kwa mujibu wa katiba yao, basi wana katiba mbovu kuliko katiba mbovu zaidi. Huwezi kuwa mtendaji kisha ukawa mtoa maamuzi na tena ukaja kujitathmini umetendaje na si ajabu hata auditing ukajifanyia wewe mwenyewe na kujipa clean reports. CUF acheni hizo!
     
  12. M

    Mr. Clean Senior Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cuf ni shaban mloo na kapalala...........plus......hamadi rashid....maalim seif aliopolewa tuu ila sasa kaja kuiteka nchi ya wenyewe. yaani ni kama vile ccm ya nyerere ilivyokujatekwa na wakuja Rostam.!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Katibu wa CUF ndie alieasisi chama, so kwa hapa zinadumu fikra za katibu, sio za mwenyekiti tena!!!!!!!
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    napita tu.....
     
  15. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nafurahi kuna wana CUF wanawaza kama nilivyothibitisha

    A: MADAI YA MABADILIKO YA KATIBA

    1. Uwepo wa Makamu mwenyekiti bara

    2. Mwenyekiti Taifa na Makamu wake wawili waingie kwenye Kamati Tendaji Taifa
     
  16. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
  17. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    msiwe mnaropoka muwe hata mnasikiliza habari kikao cha kumzika hamad kiliongozwa na makamu mwenyeki mhe .Hamisi Machano nitakuwa na washangaa sana mnaongea vitu msivyo vijua
     
Loading...