Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF upande wa visiwani yathibitisha kuwa ni chama kinachowaunganisha wazanzibari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Nov 1, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ushindi wa chama cha CUF wa viti vitatu kwenye ngome ya chama cha mapinduzi inadhihirisha kuwa chama hiki ni cha wa wazanzibari wote tofauti na CCM ambayo huishia kupata viti upande wa unguja tu. Kwa mantiki hiyo CUF wanastahili kupewa Nchi ya Zanzibar waiongoze na CCM wapewe nafasi ya umakamu wa raisi wa kwanza
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Chama Cha Wananchi (CUF),kwa ushindi mliyoupata!!
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnastashili pongezi
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanastahili kwe kweli maana Pemba CCM hawana kiti hata kimoja japo cha udiwani!
     
Loading...