Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Uamsho Kidudu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pharaoh, Jun 1, 2012.

  1. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uasho ni wana CUF ambao ndani wana magaidi wa kweli.
    Kwa kuungana kwao, kelele kati yao na Waunguja weusi kelele hamna tena japo bado kidogo.
    KIDUDU lakini bado kinawawasha wana CUF, kwa hiyo bila kuendelea kufanya (fujo) hawawezi tena kukaa kimya.
    Sasa wanapambana na Nchi yao Tanzania.
    Vunja serikali ya Umoja wa KItaifa Zanzibar utaona hakuna Uasho tena, watarudi CUF vs CCM.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo naweza kubaliana na wewe...toka makanisa yachomwe moto cuf wamekaa kimya hakuna kiongozi hata mmoja kasema kitu..cuf sio chama na zanzibar wasikubali cuf ichukue madaraka
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    CUF washalewa na kahawa na Posho za ikulu, wamezembea kifikra na kimwili.
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    unataka kusema cuf baada ya kuwa serikalini wamewasahau ndugu zao.... ndugu zao wameamua kusajili kikundi chao sijui ni chama au kikundi cha ugaidi...
     
Loading...