Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf taabani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Jun 1, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa cuf mkoani mtwara wahofia kupoteza wanachama wao kutokana na mikutano ya chadema inayoendelea mkoani hapo.

    Source: majira
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,043
    Trophy Points: 280
    peoplez pawa kama moto wa petrol teketeza kila kitu itakachokikuta ndani ya nyumba..sio bibi wala bwana..chezea NGUVU YA UMMA WEWE
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Walisema chadema ni cha kaskazini sasa hata mke mkubwa wa ccm (cuf) wameanza kubwabwaja bado mke mdogo (nccr)
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hongera m4c kwa kuonyesha njia ya ukombozi wa pili kutoka kwa mkoloni mweusi
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wapi Mtatiro Julius
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenye msako wa nyani, ngedere hawezi kusalimika!
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    CDM kuweni na huruma jamani! Watu watakimbia nchi sasa hivi! Ohoo!
     
  8. S

    Sala Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha Holly Marry. Yaani watu matumbo yanawawaka moto
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nyinyiem,hawana chao tena,wanaishi kwa matumaini tu!
     
  10. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    watajibeba mwaka huu
     
  11. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CCM A" na CCM B" wote lazima wafe NATURAL death' Moto wa M4C si mchezo hakuna cha ukanda
    wala ukabila,wala udini" CDM imeachiliwa nyakati hizi kwa ukombozi wa Tanzania yetu"
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwani ndao yao na ccm niyakikatoriki? kwanini wasiombe taraka?
     
Loading...