Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF sasa yameguka rasmi Pemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sisi agent, Mar 6, 2012.

  1. s

    sisi agent Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida tawi la wawi babarani muda huu viongozi wa wilaya ya chake chake wametolewa katika kikao hicho kwa matusi na kuambiwa sasa ni kambi ya ADC
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kweli hamkani si shwari tena (no longer at ease)
     
  3. w

    winner forever JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh hadi pemba? sioni dalili ya kunusurika kwa CUF,
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa siku Prof Lipumba anapotua uwanja wa pale Dar je wananchi tukampokee kwa bendera za KAFU Orijino, KAFU-Maalim Seif au KAFU-ADC ile mpya ya kwenye bahasha?
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana WAWI
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imeguke mara ngapi! Hiki Chama si tayari kilishakwisha na arobaini yake ilishapita!
     
  7. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe tawi la Wawi tuuuuuu, ambapo hata ingekua kweli tawi hilo moja haliwashi wala halizimi!!!! Hata hivyo habari hizi sio za kweli mimi nipo hapa Wawi na ndio nyumbani hakuna kabisa habari hizii. Wapemba wanajielewa sio watu wa kuyumbishwa na kupelekeshwa! Na ndio maana hamujawahi kusikia hata siku moja katika historia ipo siku wamegawanyika; iwe kwa majimbo, wilaya, mikoa ama sababu nyengine zozote hamutowasikia daima Wapemba wakigawanyika kwa uwezo wa Mungu. Namshkuru Mungu sana kunijaalia kua MZANZIBARI!
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    Mtatiro utujibu sasa;
    mlimtuhumu hamadi rashidi ya kwamba nyendo zake zilikuwa na lengo la kukivuruga chama! hatua mliyochukua kwa madai yenu ilikuwa ni sahihi kwa mustakabali wa uwepo wa chama, mbona mnaonekana nyinyi ndo mmeendesha hujuma dhidi ya chama chenu wenyewe kwa faida ya sefu sharifu hamadi? semeni sasa kati ya sefu sharifu hamadi na hamadi rashidi nani kavuruga chama?
     
  9. d

    dav22 JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwisha kazi yao hao
     
  10. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ni rsharasha tu za mtifuano na mnyukano. mambo makubwa yanakuja baada ya prof naye kuachia ngazi!
     
  11. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Suali hili hakuna haja ya kulijibu Mtatiro, hata mimi naweza kukupatia majibu: Maalim Seif anatambulika Pemba yote na ni Mkombozi wa Wazanzibari (hata Raisi wako Kikwete na Padri wako Slaa wanalijua hilo) bali Hamad Rashid ni mtoto ambaye kwa Zanzibar hakuna sehemu nyengine ambayo anajuilikana ukiwatoa wanafamilia yake hapa Wawi. Sasa atawezaje kukivuruga Chama sehemu ambayo hakubaliki; watu wameamua 'kumpotezea' na ndio maana tangu siku alipofukuzwa kutoka katika CUF hujasikia Kiongozi yeyote wa Chama akimzungumza. Zaidi hua anajiuliza maswali na kujipatia majibu mwenyewe sambamba na kupiga picha za 'kujiuzisha sura' na kina Mtalii Kikwete na Mr. Pinda; wapenda sifa wenzake! Nadhani tayari uchizi unaanza kumnyemelea!! Chezea Wapemba weweeeee! Kama hamumjui Maalim muulizeni Salmini Amour, Masauni Yussuf Masauni, George Kizuguto na wengineo (wote wamekua wafu hai) lakini Simba wa nyika ndio kwanza anadunda huku akiisubiria kuiona kwa macho yake JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR iliyo HURU ambayo itazaliwa hivi karibuni Mungu akipenda.
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hawezi kukujibu chochote leo asubuhi alikuwa hapa Musoma, Viktoria FM amebana maswali amebaki kutoa povu ile mbaya........

    RIP CUF
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mpemba-Mbishi,

    ..mwisho mtaishia na Jamhuri ya watu wa Pemba.
     
  14. s

    sisi agent Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpemba mbishi hivi kusema uwongo huoni aibu maana hapa muda huu ni vurugu tu mlingoti umeshangolewa rasmi muda huu na bendera imeshachanwa huoni aibu kusema upo wawi hapa barabarani kwa heri na muda huu ni kuelekea maeneo mengine
     
  15. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lengo la CCM limetimia. When things Fall apart crossing the river between no longer at easy
     
  16. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeshakujua wewe kijana wala hunipi tabu tena!! Kuendelea kubishana na wewe ni kupoteza muda bure! Vipi utandelea kubaki CCM au utajiunga na chama kipya cha ADC? Mganga njaa.
     
  17. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata ikiwa hivyo kipi cha ajabu kwani na abacho kinakupa presha!??
     
  18. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Laiti kama Mwalimu Nyerere angejua ni watu wa aina gani anatuunganisha nao, angewaacha wakae huko kwao wabaguane wenyewe kwa wenyewe.
    Mpemba mbishi laiti ugejua jinsi Watanganyika wameuchoka muungano na watu wa huko kwenu (Wapemba), usingekaa kuropoka maneno yako ya kuonesha kwamba mmeuchoka huu muungano. Namshukuru Mungu hata huko Mtwara(ambao ndio walikua bado wanawatambua) wameanza kukishtukia hiki chama chenu cha Wabaguzi na wanarudi kundini.
    Kifo cha Cough Tanzania ni dalili nzuri za kuonesha kwamba Watanganyika tumewachoka. Nazidi kumuomba Mungu muondoke kwa amani mkatengane huko huko msije mkatufundisha ubaguzi.
    RIP COUGH
    JMT UR NEXT!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    Wanachama wanapululuka wewe mwenzetu huoni, zama hizi umajisifia uchawi! upemba!!! mtatawaliwa na ccm mpauke kama punda kihongwe, hamna tena uwezo wa kushika dola znz, kwa hiyo pilika pilika zenu zitaishia kwenye urojo, Ingawa hivyo namsubiri MTATIRO anijibu, kati ya sefu sharifu hamadi na hamadi rashidi nani kavuruga kafu, Tunaimissssss Ngangari. atakaye kuiponya nafsi yake ataiangamiza na atakaye kuiangamiza ataiokoa-holy bible.
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera Tuntemeke group..
     
Loading...