Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf ngangari kwisha- kijambo cha wiki mlini tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Jun 12, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kijambo cha leo kimebeza msimamo wa CUF ya leo na ile ya enzi hizo iliyojulikana Ngangari imeonyesha vile waliweza kufanya maandamano bila kujali polisi walijiita Ngunguri enzi hizo et leo imenaonekana imekuwa ndembendembe si lolote si chochote, my take cuf imepoteza dira hawezi kutetea kile wanacho kiamini hakitegemeki tena machoni mwa wengi, Kwenye gaziti la Mwanahalisi Kubenea ameeleza tatizo la Cuf ni nini! Namshauri mtatiro aipitie makala hiyo na ajiangalie position yake na matarijio yake.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wanamaanisha CUF nyumba ndogo ya CCM?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maandamano yanaahirishwa baada ya Prof. Lipumba kuombwa kufanya hivyo na Mh. Pinda! Kisa kupisha ugeni wa Hillary Clinton maana leo ametembelea mitambo ya Dowans - Symbon! Wakati huo huo walishakatazwa na polisi wasiandamane na Pinda anawaomba wasiandamane!
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bwana Kurunzi naamini unamaanisha MLIMANI TV sio MLINI TV. kama vipi rekebisha hiyo title yako. Tatizo wengine tuko mikoani hatuoni Mlimani TV tunaisikia tu humu JF hayo mambo mazuri mnajua yanawahusu wa Dar peke yake sio?? Kama vipi fanyeni makeke basi hiyo TV ifike huku Tanganyika huenda ndio ikawa TV yetu ya umma maana TBC imeshindwa kazi ni TV ya Chama na serekari yake
     
Loading...