Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF nayo kukutana na Rais JK

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Ibrah, Nov 30, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usanii na tikitaka za CCM na CUF dhidi ya CDM zimeendelea kufuatia uamuzi wa NEC ya CCM kumtaka JK kukutana na vyama vyote vya siasa vyenye uwakilishi Bungeni.
    Leo CUF wameomba kukutana na JK kuhusiana na Katiba mpya.
    Hawa CUF si walibaki na wabunge wa CCM, UDP na TLP bungeni wakichangia muswada wa Katiba mpya? Walisahau kitu gani ambacho hawakupewa fursa? Sasa tusubiri CCM, TLP na UDP kuomba kumwona Rais kwa suala lilelile walochangia Bungeni.

    Ni mkakati wa CCM na CUF kuzodoa shinikizo la CDM.
     
Loading...