Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF nao watinga Ikulu!!!waonana na JK

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daffi, Dec 2, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160



    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete leo amekutana na ujumbe a uongozi wa Chama cha Wananchi (CUF) Ikulu jijini Dar es salaam na kuzungumza nao juu ya sheria ya kuanza mchakato wa kutafuta katiba mpya. Ujumbe huo umeongozwa na Makama Mwenyekiti wa CUF Mh Machano Khamis
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walikwenda kujipendekeza nini wakati walipitisha muswada kwa 100% au na wao walikwenda kunywa juice yenye kuumua mwili? Baada ya miaka mitatu lazima juice ile itatoa jibu!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hakika nawashangaa hawa jamaa,mswaada waliupitisha,sijui hata ikulu wameenda fanya nini,hahaha labda juice na vyuku wa ikulu wamewavutia
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Leo ni ijumaa walikwenda kupata swala msikiti wa ikulu
     
Loading...