Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF nao wamshukia Nnauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 16, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]16 AUGUST 2012[/h]Na Grace Ndossa

    CHAMA cha Wananchi (CUF), kimedai kushangazwa na kauli iliyotolewa na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Bw. Nape Nnauye kwa vyombo vya habari kuwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimeingia mikataba ya kifisadi na wafadhili wa nje ili kupora rasilimali za nchi.

    Taarifa iliyotolewa Dar es Salaama jana na Naibu Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa CUF, Bw. Abdul Kambaya, alisema Bw. Nnauye hakupaswa kuishtaki CHADEMA kwa wananchi bali kupitia Serikali yao walipaswa kuzuia fedha hizo na kuwataja wafadhili hao.

    “CUF kimeshangazwa na kauli hii ambayo imetolewa na msemaji wa CCM, ambacho ndio chama kinachoongoza nchi, tulitarajia Bw. Nnauye angewataja hao wafadhili wa CHADEMA ambao dhamira yao ni kupora rasilimali za nchi,” alisema Bw. Kambaya.

    Aliongeza kuwa, chama hicho kinaamini CCM na CHADEMA ni watoto wa familia moja ambapo wafadhili wao ndani na nje ya nchi pia wa aina moja.

    “Kama CHADEMA imeingia mikataba ya kupewa mabilioni ili baadae wataposhika madaraka waweze kulipa mabilioni hayo kupitia rasilimali za nchi basi watakuwa wanaendeleza utaratibu wa CCM kuingia mikataba mibovu isiyo na tija kwa Watanzania,” alisema.

    Alisema CUF inaamini kuwa, tatizo lililopo nchini ni mifumo mibovu inayoendesha Serikali, nchi, kukithiri kwa wizi, matumizi mabaya ya fedha za umma na ukiukwaji wa haki za binaadamu.

    Bw. Kambaya alisema, sababu ya Watanzania wengi kuwa maskini wa kutupwa, ukosefu wa huduma bora kwa jamii, kudumaa kwa maendeleo ya nchi na ukosefu wa ajira ni matokeo ya muda mrefu yanayosababishwa na mfumo mbovu uliopo.

    Alisema njia sahihi ya kulinda rasilimali zilizopo na zinazoendelea kugunduliwa nchini Serikali ya Umoja wa Kitafa ambayo itashirikisha vyama vyote vyenye wabunge.

    Aliongeza kuwa, kwa kuzingatia utaratibu huo hakuna chama ambacho kitakuwa na maamuzi yake katika matumizi ya rasilimali na Maliasili za nchi.

    “Sisi tunataka Watanzania waelewe kuwa, mazingira yanaonesha CHADEMA kimeizidi kete chama tawala kwa kuwa na wafadhili wa nje ndio maana CCM Inapiga kelele,” alisema.



     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Poor Nape Nnauye... Hakuna wa CCM yoyote wa kumuunga Mkono? wanamtelekeza ...

    Sasa ajiangalie... ajisome... ajue kuwa uropokaji hana backup... katibu mkuu wake ndio huyo bubu...

    Yule Mropokaji Mwingine naona anaogopa inasemekana atamwaga Unga kwenye CC - Mwingulu Mchemba.
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa hawa nao si ndio wamesusia sensa?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mpaka mke wao kawashitukia...duuuuh
     
  5. M

    MTK JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,826
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    "Sisi tunataka Watanzania waelewe kuwa, mazingira yanaonesha CHADEMA kimeizidi kete chama tawala kwa kuwa na wafadhili wa nje ndio maana CCM Inapiga kelele na kuweweseka," alisema.

    Well spoken!
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nape alisema mwenyewe au aliagizwa?
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ukiona adi mke wako anakushukia basi ujue we umefeli...
    POOR CCM
     
  8. r

    ray jay JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 864
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Hivi hiki chama bado kipo?au ndo kinataka kupata umaarufu kupitia mgongo wa nape...
     
  9. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    nape ni ubao wa shabaha kila mtu anajilengea tuu
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kauli ya nape ni ya kulaaniwa na chama chochote cha siasa hata hao ccm inatakiwa wampinge ,vinginevyo athibitishe kauli,Nape aliwehuka baada ya kuona michango imekuwa mingi
     
  11. D

    Dabudee Senior Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata akibaki peke yake CCM haiwezi kufa
     
  12. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape anajifanya anajua kuongea kumbe hajui asemalo
     
  13. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Ahaa! Kumbe CUF nao wapo eeh! Maaana niliwasahau kidogo hasa katika mijadala inayoligusa Taifa kwa sasa! Siwasikii. Ni CCM Vs CAHDEMA tu!
    CHADEMA msijali, CUF tunamtumia kuzigawa kura za CCM.
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    **** propaganda by Nape has yield all the barrage of abuse from every corner.

    Still, ccm will come with an even worse propaganda in the vain hope of covering Nape's face. Where is Makamba Snr?
     
  15. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani muda umefika wa kumpuuza Nape Nnauye. Anaropoka mno.
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Wafadhiri wa nje wanaingia mikataba na cha UPINZANI kupora rasilimali za Tanzania?

    Am I missing something?

    Au Nape anataka kuwaaminisha kwamba 2015, CCM ndiyo itakuwa chama cha upinzani, ndiyo maana wafadhiri wa nje they don't give them a damn shit.

    Hongera Nape kwa kukubali kushindwa, at least umeonesha kukomaa kisiasa
     
  17. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kijana hana jipya yeye ni gamba ndani ya magamba''A dog having teeth will never to its master''
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nape ni janga kwa vijana kama jinsi ccm ilivyokuwa janga kwa watanzania.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kumuunga mkono mropokaji

     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mukama aliwahi kusema "chadema wameingiza magaidi kutoka libya, afghanistan na somalia" kilikuwa kipindi cha uchaguzi wa Igunga, like a father like a son!
     
Loading...