Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF na serikali damu damu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by petrol, May 31, 2012.

  1. p

    petrol JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    wanajamvi mmemsikia Dk. Slaa akieleza jinsi CUF inavyotegemea serikali hata kugharamia vikao vya chama. Hapa upinzani wa kweli unakuwa mashakani. Msikieni Slaa akiunguruma

    "Dk. Slaa atoboa siri ya CUF
    Naye Dk. Slaa alitoboa siri ya namna CUF ilivyoamua kuwa sehemu ya utawala, baada ya kufichua barua mbili zikiomba fedha kwa ajili ya kuhudumia chama na safari za kifamilia za Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar.Alisema barua ya kwanza ya Katibu Mkuu wa CUF Maalimu Seif kwenda serikalini inaomba kuwezeshwa kufanyika kwa mkutano wao wa chama kwa siku tatu katika eneo la Bagamoyo kwa gharama za sh milioni 34.Dk. Slaa alisema barua ya pili ni ile inayoomba dola za Kimarekani 10,000 kwa ajili ya nauli ya kwenda Nairobi Kenya kwa mke wa Maalim Seif kwa safari ya kifamilia, ikiwa ni sawa na dola 1,000 kwa siku.Aidha Dk. Slaa alisema katika taarifa hiyo inaonyesha pia kuna fedha za dharura kwa ajili ya matumizi ya Makamu wa Rais ambayo ni dola 3000 na kudai kuwa huo ni ufisadi usioweza kuvumiliwa na wapenda haki.Alisema kwa mfumo huo wa CUF kutegemea hata katika mikutano yake ya chama fedha za serikali, ni ushahidi wa waziwazi kuwa inafanya kila kitu kwa kuongozwa na serikali ya CCM."
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good Dr, rock them
     
  3. s

    sverige JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mambo ya kawaida hayo
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtatiro yuko hapa jamvini??? Atujuze kidogo!
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    CCM imewashinda?

    Taarifa nyeti za serikali zimebanwa siku hizi na umaarufu wa wizi wa nyaraka umeisha sasa unakurupukia kwa CUF?

    Kweli Mitanganyika ina wivu wa kike kama alivyosema Mh 6

    We mbona hukujibu tuhuma za mchumba wako!

    Inauzi sana, nitapasua Laptop sasa hivi!
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    r.i.p cuf


     
  7. g

    gpluse Senior Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Guys, these people are now One. Ni vema mkajua hilo. Kwa hiyo ni kwamba Maalimu Seif na familia yake pamoja na CUF na familia yake ni sehemu ya SUK na CCM. Sasa ati nyie kwa kufikiri kuwa Maalim tofauti, of course kutokana na ujinga wenu, mnadhani kuwa anaweza enda Mombasa, au popote pale ndani na nje ya nchi, halafu mkewe akabaki Ikulu Znz. Kalaga baho
     
  8. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Heshima mbele wana jamvi wenzangu,
    Dk. Slaa ametoboa siri ya namna CUF ilivyoamua kuwa sehemu ya ufisadi kwa kodi za watanzania, baada ya kufichua barua mbili ambazo Seif aliomba fedha kwa ajili ya kuhudumia chama na safari za kifamilia za Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar.

    Alisema barua ya kwanza ya Katibu Mkuu wa CUF Maalimu Seif kwenda serikalini inaomba kuwezeshwa kufanyika kwa mkutano wao wa chama kwa siku tatu katika eneo la Bagamoyo kwa gharama za sh milioni 34.

    Dk. Slaa alisema barua ya pili ni ile inayoomba dola za Kimarekani 10,000 kwa ajili ya nauli ya kwenda Nairobi Kenya kwa mke wa Maalim Seif kwa safari ya kifamilia, ikiwa ni sawa na dola 1,000 kwa siku.

    Aidha Dk. Slaa alisema katika taarifa hiyo inaonyesha pia kuna fedha za dharura kwa ajili ya matumizi ya Makamu wa Rais ambayo ni dola 3000 na kudai kuwa huo ni ufisadi usioweza kuvumiliwa na wapenda haki.

    Alisema kwa mfumo huo wa CUF kutegemea hata katika mikutano yake ya chama fedha za serikali, ni ushahidi wa waziwazi kuwa inafanya kila kitu kwa kuongozwa na serikali ya CCM.

    Jamani huu ni wizi wa waziwazi, na ndo maana CUF nayo inakufa, CDM tukaze buti tuondoe ufisadi na ujinga wa kutumia hovyo rasilimali ya nchi kwa private and personal issues, maana kesho tutasikia wanaomba posho za bibi, mjomba, na kufanikisha harusi ya mdogo wake rafiki wa bibi mzaa shangazi kwa mke mdogo wa babu aliyeko omani

    Source: Mkutano wa CDM tandahimba
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tena hao CUF ndiyo watajizika wazima wazima pindi bwana wao nyinyiemu atakapopigwa chini na nguvu ya umma. It is just a matter of time.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ngoja wajomba waje hapa waupindishe mjadala
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!CCM na CUF ni wanandoa,walikula kiapo cha kupendana kwenye chida na raha na ndio maana kwenye kifo wanaenda sambamba,lakini pia kwenye ndoa yao Mungu kawajalia mtoto anaitwa NCCR
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Wapi ritz shuhuda wa ndoa.,,R.I.P CUF
     
  13. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya si ndio waliyokuwa wanapigania kushika dola au?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    CUF na Rose Mwalusamba kwishney!!
     
  15. D

    Don Draper Senior Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hapati allowance toka Muscat?
     
  16. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu tuanikie vitu ili wale wa chuya 2015. Huu ni wizi na ufisadi wa hali ya juu. Maalimu jamani tangu zamani mimi nilijua anatafuta ulaji tu. He is the product of GAMBAZ
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nyetk,
    Mkuu CUF walishajimaliza zamani, kilichobaki ni kivuli tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wamewawezesha CUF kuchota hela ya Serikali kwa Matumizi ya Ki-Chama, Je Nyinyiemu wanachukuaga Shilingi ngapi toka Serikalini kumkodishia ndege Nape kwenda Bukoba? Amka Mtanzania. Saa ya Ukombozi ni Sasa!
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tanzania nchi yenye neema kila kitu kinawezekana, Mkuu ameingia akaona wenzake wanavyofanya naye ameamua kucheza ngoma hiyo hiyo. Viongozi/ wanasiasa wengi wanahubiri ukweli na kutenda kinyume chake. Huu ndiyo ukweli. Wanaoumia ni wananchi wa kawaida na walipa kodi.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaetumia pesa za walipa kodi kumlipa yaya, wa hawara (mke wa mtu) aliyezaa nae nje ya ndoa, perdiem zaidi ya laki kwa siku na kumchukulia hoteli ya zaidi ya laki kwa siku leo anaweza kupanda jukwaani kuyasema hayo, tena bila ushahidi? kweli wajinga ndio waliwao.

    TUNTEMEKE yuko wapi?
     
Loading...