Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf na prof. Lipumba ni wanafiki juu ya ubaguzi wa Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 8, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi majuzi ktk mjutano wao mjini Pemba mara baada ya Lipumba kurudi toka USA akiwa na viongozi wote wa chama akiwemo Malim Seif, Jussa, Mtatiro nk prof huyo alijikosha kwa kuwa chama chao kinachukia ubaguzi wa aiina yoyote hasa ubaguzi wa dini, uunguja, upemba na Utanganyika kumbuka kuwa kama wiki mbili nyuma Jussa alishawabagua Watanganyika na udini wake.

    Na akasisitiza ni bora wamvue mtu huyo uanachama kuliko kuwa nae nikajoji Jussa mbona wanae ikaishia kiaina aina.

    Hivi majuzi mtu yule yule anakuja na hoja ya kibaguzi ya makazi na ajira kwa Watanganyika wasipate haki wakiwa Zanzibar.

    Nayaamini maneno haya ya zaidi ya miaka 2000 yalisemwa MTAWATAMBUA KWA MATENDO YAO
     
  2. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cuf wana gunia la uozo wa discrimination by nature. na harufu haiishi kwisha hata wakisema hakuna harufu ya uozo itawaambua mara.HAWA TUNAO WACHA WAJIKAANGE ULIWAHI KUONA VIBANDA AU MAGHOROFA YA WAZENJI YANACHOMWA BARA. ZANZIBAR IMETOKEA KULE KUNA FITNA YA KUAFA MFTU. FIKIRIA KAMA ZANZIBA INGEKUWA NDIO BARA. PIMA HALI INGEKUWAJE WANOKO SANA WALE
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CUF bado ipo?
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi CUf si ndio kile chama cha jijini makka?
     
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Jusa si J...U....H....A....???? Me hata sishangaagi maoni na mawazo yake.....****....
     
  6. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hovyo hovyo uzandiki na fitina uliyokujaa!!!!.tuwaache wazanzibar watete nchi yao na sisi wadanganyika wa ukabila na udini tuendelee na upofu wetu
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Haaaaulaaaa!haulakibalu!bisimilai lahamani laimu!punye,punye siwenye laukana mpunyenye!ubwabwa ni chakula cha wanacuf
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Sasa kosa la LIPUMBA ni nini?
    mimi nilisikiliza hotuba yote alikemea sana kubaguana kwa misingi ya dini na kabila na kimaeneo! na akasema wtawala wanatumia karata hiyo ili kuendelea kujinufaisha , tatizo lipo wapi hapo?
    Bora ya LIPUMBA nayeongea wazi likitokea jambo baya kuliko CDM ambao wanatetea kila lisemwalo na viongozi wao.
    Kwa hili nampongeza Prof maana hakumun'gunya maneno.
     
  9. l

    liverpool2012 Senior Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na sisi wa urojo mdebwedo tuta kula nini.
     
  10. v

    vngenge JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Haya masalia ya wafanyabiashara ya utumwa ni hatari sana, tena ni wakuogopwa kama ukoma. Ana ajenda binafsi ndani yake sio bure huyu mtu. Achunguzwe vizuri kabla ya kupewa taji la uzalendo wa Zanzibar. Huyu bado anaamini yale mapinduzi ya kumn'goa Sultani yalikuwa haramu. Wazanzibar mumuangalie huyu jamaa kwa jicho la tatu.
     
Loading...