Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF na kampeni Rufiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Mayunga, Feb 13, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana nimepita maeneo ya ikwiriri nikashuhudi CUF inapiga kampeni za ubunge wa 2015.Walikuja na slogani inayosema "haki sawa",lakini baadhi yakundi fulani walikua wanatafuta maana ya hiyo slogan,sababu wanaelewa haiwezekani watu kuwa sawa.Tena,nilidhani wataelimisha wananchi katiba iliyopita sababu ndiyo "burning issue",wao wanapiga kampeni za ubunge za miaka mi3 ijayo,hii haijakaa sawa CUF,hebu twendeni na wakati.
     
  2. M

    Mamatau Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa kampeni bado. Wahimizeni wananchi wafanye kazi kujiletea maendeleo yao. Hasa hawa wa Rufiji!!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujakaa sawa kuieleza vizuri mada yako tulia eleza kinaga ubaga kila kitu kichotendeka then toa comment zao kama zipo otherwise liachie jukwaa

    Walimnadi nani awe mbunge kupitia CUF
     
  4. k

    kanjanja Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti wanajipanga maana wanaona wapotea, c unakumbuka yaliyowapata kule uzini znz?
     
  5. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha Wananchi CUF kimefanya mikutano ya hadhara katika vijiji vya Mbwale na Ikwiriri na kufanikiwa kupata wanachama wapya wapatao 103 waliohama kutoka CCM wilaya ya Rufiji mkoani wa Pwani,mkutano uliohutubiwa na aliyekuwa mgombea wa CUF Rufiji Bw.Ally Kihambwe na Mbunge wa Kilwa Kusini Mh.Suleiman Bungara.

    Katika mikutano hiyo iliyohudhuriwa na na umati mkubwa wa Wananchi wa maeneo hayo Mh.Kihambwe alieleza jinsi gani CCM ilivyoshindwa kutatua matatizo ya watu hao ikiwepo suala la ardhi na mifugo ambapo wafugaji wa maeneo hayo kukosa maeneo ya kufugia.

    Pia maeneo mengi ya ardhi ya mashamba yamekuwa yakiporwa na wawekezaji kutoka nje. Naye mbbunge wa Kilwa kusini Mh.Suleiman Bungara (maarufu kwa jina la *****) aliwasihi watazania kutumia muda wa sasa kuipitia vizuri katiba ya sasa na kubainai kero ambazo watataka katiba mpya iziondoe .

    CUF imekuwa kwenye ziara ya mikutano katika wilaya ya Rufiji mkoani Pwani zenye lengo la kujenga Chama na kutoa elimu kuhusu suala la katiba mpya tangu Jumamosi ya tarehe 11/02/2012 na inaendelea katika mikoa mingine ya Tanzania.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CUF na CCM ni vyama ndugu kwanini vihujumiane?
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh!!
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chama cha Wananchi CUF kimefanya mikutano ya hadhara katika vijiji vya Mbwale na Ikwiriri na kufanikiwa kupata wanachama wapya wapatao 103 waliohama kutoka CCM wilaya ya Rufiji mkoani wa Pwani,mkutano uliohutubiwa na aliyekuwa mgombea wa CUF Rufiji Bw.Ally Kihambwe na Mbunge wa Kilwa Kusini Mh.Suleiman Bungara.
    Katika mikutano hiyo iliyohudhuriwa na na umati mkubwa wa Wananchi wa maeneo hayo Mh.Kihambwe alieleza jinsi gani CCM ilivyoshindwa kutatua matatizo ya watu hao ikiwepo suala la ardhi na mifugo ambapo wafugaji wa maeneo hayo kukosa maeneo ya kufugia.Pia maeneo mengi ya ardhi ya mashamba yamekuwa yakiporwa na wawekezaji kutoka nje.Naye mbbunge wa Kilwa kusini Mh.Suleiman Bungara(maarufu kwa jina la *****) aliwasihi watazania kutumia muda wa sasa kuipitia vizuri katiba ya sasa na kubainai kero ambazo watataka katiba mpya iziondoe .CUF imekuwa kwenye ziara ya mikutano katika wilaya ya Rufiji mkoani Pwani zenye lengo la kujenga Chama na kutoa elimu kuhusu suala la katiba mpya tangu Jumamosi ya tarehe 11/02/2012 na inaendelea katika mikoa mingine ya Tanzania

    Source: Karibu Kwenye Tovuti ya CUF!
     
Loading...