Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF na Chadema waungana kuipinga bajeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jun 21, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Bajeti imepita na wabunge 81 wameipinga dhidi ya 234 kwa hesabu ya harakaharaka wabunge karibu wote wa upinzani wameungana kuipinga, hongera wabunge wetu naona huo ni mwanzo wa ushirikiano kwa makubwa yajayo.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi CUF, TLP, NCCR Mageuzi hawana jeuri maana chadema wamewekeza kwa wananchi - nguvu ya umma. Nadhani hii inaweza kuwa tiba ya u-mamluki maana wanasiasa walizi kuwa vigeugeu. Unashindwa kujuwa wanasimamia nini maana leo yuko huku kesho kule ili mradi posho inaingia. Sasa wananchi tunatakiwa kuwa wakali, hatutaki ulaghai.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilishtuka kuona msafara wa mheshimiwa fulani ulivyo na msululu mrefu wa magari mpaka nikachoka kuyahesabu, ilikuwa ni siku moja tu nimeingia nchini toka nchi moja ya ughaibuni. Nilichoshangaa nchi ya ughaibuni msafara wa rais haukuzidi magari 12, na hakuna ufungaji wa barabara kama bongo. Tutafika wapi na mwendo huu?
     
  4. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nataka niseme kitu kimoja kwa watanzania wenzangu kuwa
    kweli wamepinga tena kwa hoja za msingi na manufaa ya watanzania.
    Lakini it was a bad strategy kutafuta uhalali wa bajeti hiyo kwakuipigia kura wakati mnaelewa Demokrasia tanzania ni kimvuli tu!.

    Bajeti hii ilipaswa kupitishwa/kukataliwa kwakuzingatia hoja za msingi zilizofanyiwa utafiti na sio vinginevyo.


    Demokrasia gani hii? Loo!
    Watu wanavote kwa ushabiki wa vyama vyao badala yakutazama hatima ya kizazi cha mtanzania ili kesho serikali iwe na uwezo wakuongeza bajeti na kuimarisha maendeleo na pato la taifa.

    Kweli mbuzi anaakili fupi kama mkia wake.
    WAR FRONT CHADEMA LETS GO!
     
Loading...