Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF na CHADEMA kipi Chama bora?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 10, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Naomba hapa tuwe wakweli. Hivi CUF na CHADEMA kipi chama bora na imara.
    1. Chenye sera nzuri
    2. Kilicho realistic
    3.Kinaweza kuongoza nchi

    Tafadhari naomba kila anayechangia atoe sababu. Sio kusema chama fulani bila sababu sawa?
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Loh kwani nilazima kilaunachokifikiria ukiandike humu hata kukąa kimya ni busara pia.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    ofcoz CUF ... hakina ukanda wala ukabila...
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    chadema kina ukanda na ukabila? leta matokeo ya uchaguzi mdogo wa jimbo la uzini mwezi wa pili. Yalete uyabandike hapa
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    mfu na aliye hai nani ni bora??
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Ila udini na majungu eti?
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Hapo toa chama kipi bora. Je unaposema mfu nani mfu?
    Chadema mfu? CUF mfu?
    Ukiongelea CHADEMA mfu mbona ina washa moto tanzania Bara?
    Ukiongelea CUF mfu mbona Moto hauzimiki Tanga, Dar, na Visiwani?

    Please nomba isikalili Soma alama za nyakati.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Duh.. Unaishi sayari gani ati? Yaani kati ya cuf na chadema hujui nani mfu.. Lipumba yuko wapi kwanza watu wameshamsahai zamani .. Seif ndio kabisaa kaolewa na ccm kanyamaza anawafadhili uamsho kimya kimya ili waichukue zanzibar yao.una la kusema tena?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hahaha!! issue ya udini chadema si ndio nyumbani ... rejeo tamko la muasisi wa CDM ... na ile kauli ya LEMA arusha kwamba watu wa arusha wawe makini na wanao vaa ma baibui na kujistri kiislam kwani ni alshabab... need to say more! ? hilo bandiko lipo humu JF
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwani cuf inasimama kama chama .... inasimama kama mke wa chama cha jembe na nyundo
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unauhakika na unachosema au unasema sema tu. Je mtu kukaa kimya ndio kafa? Kila chama kina mbinu zake. Na unaposema kuolewa na CCM hivi wewe uko unajua au unahisi. komaza akili mdogo wangu acha ushabiki sawa?
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    heeh! vipi jamani mbona unanilazimisha nijibu unachokitaka wewe???
    Kama una majibu yako kwa nini umeuliza sasa??
    Narudia tena, mfu na aliye hai nani bora???
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Sizani kama mleta mada anajua anacho kiandika! Kulinganisha mfu na mtu hai
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Mimi ninataka kujua kipi chama bora? na kwann?
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!mimi siitaji hata kumjibu,...kama dunia nzima kwa anaye fatilia hali ya siasa Tanzania anajua nini ni nini,itakuwa kwa huyu?mi ngoja niende zangu kwanza!ntarudi
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    chama bora ni kile kilicho hai,na matunda yake unaya ona mpaka wananchi walio wengi wana imani nacho. Nakitashika dola 2015.
     
  17. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulinganisha CDM na CUF hajatendea haki wachangiaji hapa jf
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini? Hii si ni social forum au ni specitic part?
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    kutulinganisha na CUF umetukosea adabu mkuu tena sana PAMOJA NA NENO UBORA kuwa relative term CHADEMA sio chama bora tu bali ni CHAMA BORA NA MAKINI
     
  20. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Toa maelezo na mifano yake plz...
     
Loading...