Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cuf mlikuwa hamjui kama mbakaji hajui kubaka polepole au taratibu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bushman, May 31, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Siku mbili sasa kumekuwa na taarifa za maandamano ya nchi nzima yanayoandaliwa na cha cha wananchi (cuf) kupinga ukikwaji mkubwa wa haki za binadamu unaofanywa na jeshi la polisi ,nimeshaangaa kwa sababu walishawahi kupinga maandamano ya cdm kwa matamko makali,mwaka 2007 kule zanzibar polisi haohao wa serikali ya ccm waliwaua wafuasi wa cuf waliokuwa wakiandamana,mwaka huu arusha wakaua wafuasi wa cdm,sasa mlitegemea kuwa kutokana na ndoa ya ccm na cuf zanzibar,huku bara wangewabaka(watandika) polepole polisi?mwalimu wangu wa siasa alishawahi nipa mfano alipokuwa akifanananisha serikali inayotumia nguvu ni sawa na mbakaji akikubaka hata mara 3 atatumia nguvu tu?kwa hiyo mlikuwa hamjui kwamba serikali ya ccm nisawa na mbakaji?msitegemee kupata favour kutokana na ndoa ya zanzibar wakitaka kubaka (kupiga na kuua) hawataangalia nani cdm na nani ni cuf,watabaka tu kwa nguvu ili mradi wabaki madarakani njia zzte zile hata kama sio halali.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Hii kali lakini ni kweli.Mwenzako akinyolewa ........................CCM ni majamabazi hayajui ustaarabu ni mijitu yenye roho mbaya kama ibilisi baba yao.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Vyama vinavyo tapatapa bwana!!!!!!!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CUF hawakujua wanafanya urafiki na ibilisi..... sasa kawageuka anawatafuna wao!!!:biggrin1:
     
  5. A

    Albimany JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Na hule wakati wazanzibari (cuF) walipouliwa chadema walichukua hatua gani vile?
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Ndugu Albimany, ni haki kuuliza hilo swali maana una mwezi mmoja tu tangu ujiunge rasmi na JF!! huo upupu kwamba CDM walichukua hatua gani kufuatia mauaji ya CCM-Police Zanzibar, mbona ilishajadiliwa sana hapa JF?
     
  7. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lengo la Chama cha siasa chochote ni kukamata dola milele. Kwa hiyo chama chochote cha upinzani kikirahisi, lazima chama tawala ikibomoe kwa urahisi tu. CUF walijirahisi ndo maana sasa CCM inahagaika na CDM.
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hivi watafanyia wapi maandamano yao?
    au Pemba? Unguja?
     
  9. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,229
    Likes Received: 4,893
    Trophy Points: 280
    Sio mbaya akikumbushwa, kuwa mgeni haina maana walichojadili kabla hujafika usiulizie. Mpe tu kwa muhtasari.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    walipinga mauaji kwa kutoa tamko la kuilaani serikali

    sasa swali kwako, hivi serikali ilipoua watu nyamongo na arusha kafu walifanya nini vile??
     
  11. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CUF wamepoteza dira kabisa wako gizani wao walijua wamefunga ndoa halali kumbe ilikuwa ni ya kubakana. Nilishawai kusema humu JF Sitakaa nimwamini Sharif Hamad yule ni mroho wa madaraka tu.
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii,ni ukweli kabisa,kuna watu wakiambiwa pale kuna ukuta hawaelewi hadi waugonge,
     
  13. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa ni muda muafaka kwao kutubu na kujisalimisha chini ya Makamanda wa CDM na kupanga mikakati ya pamoja ya kuparua MAGAMBA kwa ari zaidi,nguvu zaidi na kasi zaidi la sivyo wataendelea kubakwa milele.:mimba::mimba:
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona hiyo ishu ilishajadiliwa sana nahisi wewe na ugeni wako ndio unaokusumbua halafu na kiherere ndio tatizo...
    Wakati mwingine uwe unapenda kusoma kwanza kuliko kuanza kuchangia.
    Tafuta Signature ya Invisible halafu isome itakusaidia!
     
Loading...