Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF LIVE TBC: Lipumba aonesha alivyo prof wa darasani, atoa takwimu za maswali bila majibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NYAMKANG'ILI, Sep 9, 2012.

  1. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Machano ALLY asema kwa kuwa CUF inasingiziwa na CCM kuwa ni chama cha waislam, basi "waislamu wote jiungeni na CUF, maana CCM haiwataki ...". THEN akamkaribisha PROF LIPUMBA, yeye LIPUMBA atoa takwimu tu za matatizo ya nchi yaliyoshindwa kutatuliwa na CCM bila kusema iwapo akipewa nafasi maswali anayouliza ya kiuchumi na kisiasa atayajibu vipi. FUATILIENI HOTUBA ...
     
Loading...