Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF live ndani ya Wapo Radio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Dec 6, 2011.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CUF MAHOJIANO LIVE ndani ya WAPO RADIO..Wanasma CDM wamedandia hoja yao kwenda kumuona Rais IKULU
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waambieni chadema ni wanaume kwenda kuonana na mume wao wasipate wasiwasi wanaongea mambo ya kiume ndoa yao ipo palepale
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wana mimba ya ccm hao!
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaaaaaaaaa hu;;tena mapacha,na hii mimba wanapokezana kubeba kwa sasa alieibeba ni JULIAS MTATIRO na yule mbunge pimbi wa WAWI
     
  5. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Msemaji wa Cuf anasema wapo ktk Mpango wa kumushi nikiza Tendwa atengue viti maalumu CDM kwa kuwa Ni Kifamilia,mimi nasema kama ana akili timamu kwa nini asianze ni ccm am bapo kuna akina Zainabu Kawawa, Vicky Kamata ,.Mwaka 2003 Mbatia alifungua kesi kutengua wabungua wabunge wa Cuf ili CCM ISHINDE. Leo cuf inataka kutengua viti maalum Cdm ili CCM IPITISHE MSwaada wa katiba mpya
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    NCCR imekufa kwa kuwa imeimarisha CCM,na Cuf inakufa kwa kufunga ndoa Na CCM.
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Msemaji wa Cuf anasema Cdm inaua Cuf bara ,lakini mimi nimemusikia Hamadi Rashid akisema Maalimu Seif anaua Cuf bara na amepanga kugombea nafasi hiyo kumutoa!
     
  8. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa (CUF)NI BURE KABISA...Wanakataa eti hawajaungana na CCM kwenye uchaguzi wa IGUNGA!!!?? IKIWA WALISAMBASA UPUUZI KUWA CDM NI CHAMA KILICHO NA UDINI, NA AMBAYO ILITUMIWA NA CCM PIA ILI KUIDHOOFISHA CDM,WANAKATAA NINI? Tatizo hawajajitambua wanafanya maamuzi yacyopendwa na wanachama wao then wanalalama CDM inawahujumu... CUF KUBALINI VIONGOZIWENU NJAA KALI NA MLICHOKITAK TOKA KWA VIONGOZI WENU C HIKI MNACHOKIONA LEO..
     
Loading...