Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kuweka mambo hadharani leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilulu, Dec 17, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CUF kuweka mambo hadharani leo Friday, 17 December 2010 09:19 Na Waandishi Wetu, jijini

    CHAMA Cha Wananchi (CUF) leo kinatarajia kuweka mambo hadharani katika viwanja vya Temeke mwisho ambapo pia Makamu wa kwanza wa Rais wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Maalism Seif Sharif Hamad, anatarajiwa kuhudhuria.Akizungumza na gazeti hili leo asubuhi, mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahimu Lipumba, amesema mkutano huo unatarajiwa kuhudhuriwa na viongozi mbalimbali wa chama hicho.

    “Lengo la mkutano ni kumpongeza Maalim Seif kwa kuteuliwa kwake na pia tutazungumzia maana ya Serikali ya Umoja wa Kitaifa, hivyo tunawaomba wananchi na wanachama kufika kwa wingi katika viwanja hivyo,” amesema

    Pia amesema katika mkutano huo watazungumzia suala la umuhimu wa kupata katiba mpya ya Jamhuri ya Muungano na kutoridhishwa na usimamizi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) kwenye Uchaguzi Mkuu uliopita.

    “Hatukuridhishwa na tume hiyo kwenye uchaguzi, kwa hiyo hilo ni kati miongoni mwa mambo tunayotarajia kuyazungumza kwenye mkutano huo. Tunataka tume huru isiyopendelea upande wowote,” amesema mwenyekiti huyo.

    Pia amesema Maalim Seif atazungumzia changamoto mbalimbali zilizojitokeza Zanzibar katika kipindi cha uchaguzi.

    Ameelezea kuwa Maalim Seif ataelezea kwa kina juu ya uchaguzi mkuu uliopita na tathimini ya kina kwa kujiimarisha zaidi ili kukabaliana na siasa za wakati uliopo na matokeo ya undwaji wa serikali ya umoja wa kitaifa.

    Amewaomba wananchi kujitokeza kwa wingi kuhudhuria mkutano huo ili kufahamu masuala mbalimbali na mikakati iliyowekwa na chama hicho kuhakikisha kuwa kunakuwa na mabadiliko.

    Source: CUF kuweka mambo hadharani leo
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You can never have your cake and eat it. So CUF should not confuse us, they have decided deliberatly to walk in CCM shadow. In Zanzibar they have abandoned their own election manifesto and instead they have teamed up with CCM to assist in the implementation of its manifesto. Given that situation whatwill CUF tell the electrate come 2015
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maalim is in Zanzibar and in political marriage with the corrupt party ,then how dare can he put mambo hadharani? Lipumba went to congraduate Kikwete for becoming a legimate president in his words,then today how? We are not sobber! Mh.go with other business,in that you lost a trademark.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Ukiwa tayari umejiamulia msimamo basi inakuwa unapata tabu ku-digest ujumbe wowote utakaousikia.
    Waacheni jamaa waanike, waweke hadharani whatever they want to say. Halafu tuchambue.

    Tusiwe watu wa misimamo mikali.
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wanataka kurudisha imani kwa watu wa bara maana wanajua kuwa wameshapoteza muelekeo na watu hawana imani nao tena! Nahisi wanaona itawasaidia kuwaeleza wanachi juu ya wao kushiriki kutekeleza ILANI ya CCM!

    kazi wanayo........
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hivi CUF ina wanachama Bara?
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Hivi umeshawarudishia kadi yao?......................


    ( a joke mkuu!, no offense intended!)
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kinyesi!
     
  9. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kutokana na mwenendo wake siku za karibuni dhidi ya vyama vya upinzani kama CHADEMA ambacho kinaungwa mkono na watanzania wengi wa bara siyo kwa ushabiki bali kwa hoja, CUF itakuwa na kibarua kigumu sana kurudisha imani yake kwa wabara walio wengi. Nadhani jambo la kwanza ambalo CUF watatakiwa kufanya ni kuwadhihirishia watanzania kuwa uwepo wao siyo kwa manufaa ya CCM, siyo kwaajili ya kufifisha jitihada za CHADEMA kuleta mabadiliko, na wala wao siyo vibaraka wa CCM. Maana kauli na mienendo ya CUF kwa siku za karibuni imekuwa ya kutatanisha mno na imegeuka kuwa mpinzani wa vyama vya upinzani.
     
  10. B

    Bull JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ni chama kinachoongozwa na watu wasomo na waliokomaa kisiasa, wanjua wanachikifanya ngoja nikawasikilize
     
Loading...